Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 3 của 3
    muonduoclamme's Avatar
    muonduoclamme Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 0
    Magic: 0 / 5
    Experience: 2%

Bioix xu
    67
    Tiền mặt
    0
    Thích
    2
    Thích 1 lần trong 1 bài viết

Em làm IUI được 9 ngày,mọi người xem giúp em bé đã về chưa?

Mọi người ơi cho em hỏi,từ ngày thứ 4-7 sau IUI thì que của em báo dương tính giả mỗi ngày 1 mờ đi,ngày thứ 8 thì vẫn còn thấy vạch 2 nhưng mờ lắm,đến hôm nay là ngày thứ 9 thì vẫn còn mờ nhưng rõ hơn ngày thứ 8 một tí,vậy thì em nên hy vọng hơn đúng không các chị? Em chỉ sợ nó còn dương tính giả,nhưng nếu giả thì sao nó lên đậm hơn hôm qua đúng không các chị?
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để muonduoclamme có những bài viết bổ ích hơn ^^

2. Những người đã Thích tới muonduoclamme vì bài viết có ích:

ltrungth (25-10-2011)

hau_nu's Avatar
    hau_nu Đang Ngoại tuyến Chủ nhiệm
    Level: 33 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 81 / 818
    Magic: 527 / 7965
    Experience: 74%

Bioix xu
    16,712
    Tiền mặt
    0
    Thích
    194
    Được Thích 461 lần/355 bài
    vấn đề này mình không rành lắm........Chắc phải nhờ các chuyên gia trong diễn đàn giúp đỡ bạn.........
    !!!welcome to Vuontre.vn!!!
    "Dù là hoàng đế hay dân cày, kẻ nào tìm thấy sự yên ổn dưới mái gia đình là kẻ sung sướng nhất - Goethe"

Hãy bấm nút cám ơn + trả lời để động viên mình nhé!

4. Những người đã Thích tới hau_nu vì bài viết có ích:

muonduoclamme (25-10-2011)

ChickenSoup's Avatar
    ChickenSoup bây giờ đang trực tuyến Hiệu trưởng
    Level: 46 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 339 / 1131
    Magic: 1220 / 12646
    Experience: 25%

Tên của bé
    Laptop
    Ngày sinh của bé
    2/2010
    Bioix xu
    3,180
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1,250
    Được Thích 1,680 lần/740 bài
    Trích dẫn Gửi bởi muonduoclamme Xem bài viết
    Mọi người ơi cho em hỏi,từ ngày thứ 4-7 sau IUI thì que của em báo dương tính giả mỗi ngày 1 mờ đi,ngày thứ 8 thì vẫn còn thấy vạch 2 nhưng mờ lắm,đến hôm nay là ngày thứ 9 thì vẫn còn mờ nhưng rõ hơn ngày thứ 8 một tí,vậy thì em nên hy vọng hơn đúng không các chị? Em chỉ sợ nó còn dương tính giả,nhưng nếu giả thì sao nó lên đậm hơn hôm qua đúng không các chị?
    Bạn đừng quá lo lắng nhé, que thử thai đã 2 vạch là chắc chắn có thai rồi, do thai nhi còn bé quá nên mờ dậy đó. Vài tuần nữa khoàng 6 tuần thai nhi lớn rồi vạch mới sắc nét nhé. Nếu bạn muốn kiểm tra thêm lần nữa thì hãy tới bệnh viện thử máu nhé. Chúc bạn sớm làm mẹ!
    Đi khắp thế gian ko ai tốt bằng Mẹ
    Gánh nặng cuộc đời ko ai khổ bằng Cha

Nước biển mênh mông ko đong đầy tình Mẹ
    Mây trời lồng lộng ko phủ kín công Cha

Tần tảo sớm hôm Mẹ nuôi con khôn lớn
    Mang cả tấm thân gầy Cha che chở đời con

Ai còn Mẹ xin đừng làm Mẹ khóc

Đừng để buồn lên mắt Mẹ nghe ko ?

6. Những người đã Thích tới ChickenSoup vì bài viết có ích:

muonduoclamme (25-10-2011)

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

sau IUI 7 ngay

trieu chung sau iuisau iui 9 ngaysau iui 8 ngay ngay thu 9 sau iuilam iui bao lau thi biet co thaiiui sau 7 ngàyiui sau 8 ngaysau iui 9 ngàylam iui sau 1 tuan thu mauiui bao lau thi biet co thailam iui sau 7 ngaycac trieu chung sau iuidau hieu iui that baitrieu chung sau khi lam iuiiui sau 9 ngay8 ngay sau iui iui ngay thu 9iui ngay thu 7 co biet ket qua khong7 ngày sau iui9 ngay sau iuiiui that bai rui moi nguoi oidau hieu co thai sau iuiiui sau 9ngayiui duoc 1 tuanngày thứ 9 sau iuithu mau sau iuisau iui bao lau thi biet co thaiiui sau 12 ngay7 ngay sau iui1 tuan sau iuilam iui 12 ngay thu que 1 vachiui ngay thu 7sau khi iui 7 ngaydau hieu sau khi iuisau iui 12 ngayiui sau 9 ngàysau 9 ngay iuinhung trieu chung sau iuiiui duoc 2 vachsau 12 ngay iui len vach 2 motrieu chung co thai sau 12 ngay lam iui la gisau iui 7sau iui co thaitrieu chung co thai 1 tuan sau iuinhung cau hoi ve thu tinh iuicó ai 2 vạch sau 7 ngày iui mà không có thai k9 ngày sau IUIlam iui sau 10 ngay thu 1 vach đamlam iui 2 lanthu thai sau iuiiui tang 27lam gi sau iuiiui lan 2sau IUI 1 tuandan dan lam iuisau 7 ngay iuiiui duoc 7 ngayphat hien co thai sau iuithu thai sau 9 ngay iuingay thu 9 sai khi lam iuicó ai thử thai sau 7 ngày iui khôngsau IUI 9 ngay co the thu mau duoc chuasau IUI bao nhieu ngay co the thu mauiui duoc 8 ngaylàm IUIsau iui bao lau thi nen thu thailam uiu hieu quaSAU IUI MOT TUAN CO TRIEU CHUNG GIlam iui co ket qua khongdấu hiệu có thai sau iui 9 ngàyco ai lam iui lan dau la co thaiiui ngay thu 10iui ngay thu 8 2 vach ngay thu 10 1 vachco ai 2 vach khi lam UIUsau 15 ngay iuico me nao lam IUI chuaiui bao lau co em besau iui 7ngayiui va trieu chungsau 7 ngay iui da biet ket qua chuabao lau thu mau de biet co thaitrieu chung sau iui biet co thaisau iui 7ngay thu thai 1vachlam iui may ngay thi biet thu thaisau khi iui bao lau thi thu quenguoi met moi sau 12 ngay lam iuilam gi de tang thu thai sau iuinhung trieu chung sau khi iuilam IUI duoc 9ngay thu thai duoc chuaSau 7 ngay iui thu que dc ktrieu chung mang thai 8 ngay sau iuingay thu 9 lam iui co thu thai duoc khongwebtretho thử que 1 ngày sau iuilam iui co hieu qua khonglam iui trieu chung sau khilam iui mot tuan co thu duoc thai khongsau IUI bao nhieu ngay thi thu thaico ai iuiTREU CHUNG SAU IUI

Tag của Chủ đề này