Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 10 của 10
    anhngoccg1's Avatar
    anhngoccg1 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 19 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 455
    Magic: 142 / 4117
    Experience: 22%

Bioix xu
    715
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 13 lần/8 bài

Hỏi về Trung tâm Marie Stopes International

Em vừa đi khám về và em rất bất bình về thái độ của nhân viên bác sĩ ở trung tâm Marie Stopesd:. Em thực ra là khách hàng phải nói là cực kì thân thiết ở đây, em điều trị viêm nấm và lộ tuyến ở đây đc hơn 1 năm rồi, trong khi đáng ra đi áp lạnh 1 phát là xong thì bs ở đó cứ bảo em đặt thuốc để nó tái tạo này nọ, rút cuộc gần năm trời em đi đặt thuốc tốn ko biết bao nhiêu là tiền của và thời gian, mệt mỏi khủng khiếp, nhưng rút cuộc ko áp lạnh hay đốt thì làm sao khỏi đc. thế rồi từ khi vào đây em mới biết là đi áp lạnh thì nay đã sắp khỏi rồi, nhưng đen đủi sao lại bị nấm, em điều trị nấm ở đây là lần thứ 2, mỗi lần bs cho 1 đơn thuốc khác nhau, viên đặt canesten bên ngoài mua chỉ khoảng trên dưới 5k, thế mà vào đây đồng loạt 10k hết, mỗi đợt cứ đặt 14 viên thì thử hỏi chênh lệch liệu có đáng kể ko? Hơn nữa bs Nga đặt thuốc hôm thì khó chịu ra mặt với bệnh nhân, ko hiểu bị sao nữa? đơn thuốc thì 2 lần bị như nhau nhưng mỗi lần 1 loại thuốc khác nhau, xu hướng cứ đắt lên chóng mặt, mọi người ai có vào đây nên sang hiệu Thuốc Tốt bên đường mua thuốc thay vì lấy thuốc luôn ở đây nhé. em thấy ở đây ghi là làm việc buổi chiều từ 1h-6h nhưng có hôm 5h10 em đến thì chị Phương lễ tân xưng xỉa lên nói em đến muộn thế này thế kia và vì họ đang chuẩn bị về rồi, khi em có thắc mắc j về thuốc hay bệnh tật hỏi bs thì họ cứ trả lời cho qua, nhiều khi cái chị Nga đặt thuốc cứ im lặng,thuốc của em đọc ở hộp nó ghi chỉ dùng 1 liều duy nhất,thế mà bs cho em dùng 3 liều liên,em hỏi thì cứ chả nói jd: cú ko chịu đc, mình vào đây chữa bệnh mất cả đống tiền, chứ có phải xin xỏ đâu.Tính em lại hiền lành, cũng sợ nhỡ nói j họ ko hài lòng lại ko chữa cho mình,mà em cũng ngại đi đến các trung tâm mới nên cũng chả dám ý kiến j cả,huhuhu:Crying: Em rất chi là bức xúc về cái trung tâm này.d:

lazyblue212's Avatar
    lazyblue212 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 20 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 488
    Magic: 164 / 4240
    Experience: 52%

Bioix xu
    599
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 20 lần/15 bài
    Trung tâm này ở đâu vậy chị? nghe dễ sợ quá.Em đang điều tri viêm lộ tuyến ở VIETSING (phan bội châu , HN) chẳng biết kq có tốt không nữa, mà chị ở HCM hay HN

bocuanem's Avatar
    bocuanem Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 412
    Magic: 117 / 3688
    Experience: 51%

Bioix xu
    535
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 13 lần/11 bài
    Các mẹ ơi, cho mình hỏi có mẹ nào đã từng khám chữa bệnh ở trung tâm Marie Stopes International (MSI) chưa vậy. Mình không biết trung tâm này có đảm bảo và có uy tín không ? Cảm ơn các mẹ nhiều.

bena's Avatar
    bena Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 20 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 482
    Magic: 160 / 4309
    Experience: 29%

Bioix xu
    575
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1
    Được Thích 20 lần/18 bài
    mình đã từng đi ở đó 2 lần rồi, nói chung rất chu đáo và tận tâm, nhưng chỉ không biết là các bác sỹ ở đấy lấy từ nguồn nào thôi, mẹ kibun ạ. hay mẹ thử lên ấy một lần xem sao, chi phí cũng bình thường không mắc đâu, nếu không hài lòng thì mình chuyển chỗ khác.
    thế nhưng mình thì vẫn cho bên ấy điểm hài lòng đấy.

hongle's Avatar
    hongle Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 34 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 82 / 825
    Magic: 539 / 7311
    Experience: 3%

Bioix xu
    1,087
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 30 lần/26 bài
    Chào chị,

MSI cũng được nhưng hiện tại cũng giống như 1 số trung tâm nước ngoài tại Việt Nam. Hiện tại thì giá cũng khá cao chứ không rẻ. Các bác sỹ thì ngoài BS cứng, họ còn có cộng tác viên là các giáo sư ở các bệnh viện. Ngoài chất lượng ra, nói về công nghệ thì trước đây MSI cũng có dự định trang bị Health Record = SMS, thông báo kết quả, thông tin cho người dùng nhưng cái này chưa được làm.

Hiện nay, 1 số trung tâm cũng khá tốt Hanoi Family Practice (Kim Mã), International SOS…

acemol's Avatar
    acemol Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 419
    Magic: 121 / 3647
    Experience: 79%

Bioix xu
    773
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 8 lần/6 bài
    Cảm ơn các mẹ đã trả lời.
    Mình xem web thấy hoành tráng lắm www.Mariestopes.org.vn
    chỉ không biết thực sự nó thế nào. Là tổ chức phi chính phủ thì chỉ sợ máy móc hết date ở các nước khác lại đưa về VN thôi. Hôm nọ vào thấy bà bsi khám bảo phải làm cả quét dọn, lau chùi phòng khám mà thấy ngán. Ko biết máy móc và bsix như thế nào?

belove's Avatar
    belove Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 419
    Magic: 121 / 3712
    Experience: 77%

Bioix xu
    548
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 5 lần/3 bài
    chị đang điều trị ở vietsing bao lâu rùi? Ở đó có tốt không nhỉ? Em bị sùi mào gà, hôm trước váo đó_bên khoa sản.Bác sỹ đốt điện cho,rùi cho thuốc uống nhưng mà có lẽ vẫn phải đốt lại lần nữa.Không biết ở đây làm có yên tâm ko chị nhỉ.hu.e chỉ sợ đốt điện sau thành sẹo khó lành.E lại chưa có gia đình.Lo quá.Mà ở đây chi phái đắt thế, tham kháo giá thấy gấp đôi ở phụ sản.
    Tiện đây, cho em hỏi có chị nào đã bị như em và điều trị ở đâu vậy ạ? tư vấn giùm e với :Sad:

Kem's Avatar
    Kem
    Kem Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 29 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 72 / 722
    Magic: 390 / 6396
    Experience: 90%

Bioix xu
    586
    Tiền mặt
    0
    Thích
    70
    Được Thích 56 lần/49 bài
    mình chữa SMG ở VS từ cuối T7, từ đó không thấy bị lại bạn ah, mình bị nhiều nốt sùi ở môi nhỏ, bs Bình đốt laze rồi cho thuốc về uống, rửa(betadine) và đặt (vì mình bị viêm Âm đạo nữa) từ hồi đó mình thấy không có thêm nốt sùi, bạn yên tâm đi, đốt không hề để lại sẹo bạn à, bạn chịu khó rửa 1 ngày 2, 3 lần sau khi đi vs nhé, và phải lau thật khô đấy.Bên đó đốt hơi đắt (400k)nhưng mà nếu bị SMG thì phải đốt nhanh đi nếu không sẽ bị thêm nốt sùi trong âm đạo thì cực kì khó chữa bạn ah.Hoặc bạn có thể đốt ở cô Yến, bv Hòe Nhai (300k) Tranh thủ thời gian mà đi chữa bạn nhé, chúc sức khỏe, nếu cần thêm thông tin cứ pm cho mình nhé

yen7976's Avatar
    yen7976 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 18 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 440
    Magic: 133 / 3985
    Experience: 63%

Bioix xu
    869
    Tiền mặt
    0
    Thích
    2
    Được Thích 19 lần/13 bài
    Em mới được bà chị chỉ cho cái trung tâm này. "Marie Stopes International cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khỏe sinh sản và kế hoạch hóa gia đình trên toàn thế giới". Có mẹ nào đã khám chữa điều trị qua chưa ạ!? Không biết ở đấy họ làm ăn thế nào nhỉ? Có tốt ko? Có nhẹ nhàng ko? Có uy tín ko? Giá cả có hợp lý ko!?Mẹ nào biết chia sẻ cho iem với ạ!Cảm ơn các mẹ trước!

huynhdiu101's Avatar
    huynhdiu101 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 423
    Magic: 123 / 3827
    Experience: 93%

Bioix xu
    623
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 4 lần/3 bài
    Chị ơi em đã khám ở Trung tâm này rồi đấy. 2 tháng trước đi khám phụ khoa ở đó. Em khám ở phòng khám Cầu Giấy ý.Ấn tượng ban đầu là phòng khám đẹp, thoáng, sạch sẽ, lịch sự, không đông đúc chen lấn. Rải rác khách đến khám thôi. Các cô y tá và bác sĩ nhẹ nhàng dễ chịu lắm. Có ghế rất đẹp và lịch sự cho người thân ngồi chờ.:Laughing: Có nhiều các tờ rơi và sách nhỏ nhỏ cho mọi người đọc tham khảo về sức khoẻ sinh sản. Có 1 cái rổ đựng đầy kẹo cho mọi người ăn miễn phí. hihi.Giá cả theo em đắt hơn bên ngoài 1 chút, vì dịch vụ họ tốt mà. Ví dụ đơn của em là phải đến đó đặt thuốc, thì 30k 1 lần đặt thuốc đấy. Vệ sinh cho mình xong thì nhét thuốc vào, đâu có 1,2 phút là xong mà 30k. Tiền khám và siêu âm thì tuỳ. Thuốc ở đây cũng bán đắt hơn so với bên ngoài. Mà khám xong họ cho mình 1 cái túi xinh xinh, trong đó có sổ khám của mình,trông rất đẹp,ghi đầy đủ chi tiết lắm.Em cũng làm xét nghiệm phết tế bào cổ tử cung (pap) ở đó nữa.Giá cả chi tiết em ko nhớ chi ạ. Chị cứ qua đó đi. Em thấy nói chung là cũng được.

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

marie stopes international

phòng khám marie stopes có tốt không

phong kham maria co chua benh smg khong

Marie Stopes – Trung tâm chăm sóc sức khoẻ sinh sản phụ nữ

Marie Stopes khám thai tốt không

marie stopes tại hà nội

phong kham marie stopes co tot khong

marie stopes international tphcm

kinh nghiem kham phu khoa o marie stopes

bảng giá khám ở marie stopes

marie stopes có tốt không

phòng khám marie stopes có tốt ko

uy tín marie stopes

chi phí điều trị tại mariestopesđịa chỉ marie stope ở tphcmpha thai marie stopes thuocmarie stopes ha noidia chi marie stopes tai ha noiphòng khám marie stopes internationalmarie stop tp hcmphòng khám marie stopes co tot khongai kham o vietsingphong kham phu khoa marie stopesmariestopes o daukhám ở marie stopes có tốt khôngchi phi pha thai o marie stopestrung tam marie stopes co dia chi o tphcmgia ca marie stopes internationalmarie stopes tphcmđi khám tại mariephong kham Marie Stopes International co tot khongmariestopes co pha thai tot khongđịa chỉ phòng khám marie stopesmarie stopes tp hcmbenh vien marie stopes international lộ tuyến CTCphong kham marie stopdia chi phong pha thai marri stope o tp.hcmMat bao nhieu tien de pha thai o mariestopeskham phu khoa o marie stopepha thai o marie stopes co tot khongmaria stope tphcmmariestopesMarie Stopes – Trung tâm chăm sóc sức khoẻ sinh sản phụ nữ có tốt khôngđốt sùi ở vietsingda ai kham o marie stopesmariestopes o hcmmariestopes co pha thai tot khongmình không biết trung tâm này có đảm bảo và có uy tín không .... nhiêu tiền pha thai bang thuoc o marie stopes international co tot k marie ...co ai tung pha thai bang thuoc o hoe nhaikhám phụ khoa ở marie stopes tphcm khoảng bao nhiêuchi phi pha thai tai marie stopesgia pha thai tai trung tam mariesphong kham maristopđịa chỉ phòng khám maria stopphòng khám marie stopes chua lo tuyen cach naomarie stopes đốt điện giáphá thai 2012 tại phòng khám sản phụ khoa marie stopes international (msico ai di kham o marie stopes chuagia pha thai o marie stopes internationalchat luong cua marie stopestrung tâm marie stopes việt nam tại tphcmmarie stopes – trung tâm chăm sóc sức khoẻ sinh sản phụ nữ co dot lanhgpha thai o msibảng giá khám marrie stoppeskham tai mariestopes co ton nhieu tien khongnên khám ở trung tâm marie stopes nào ở tp hcmda co ai den phong kham marie stopes tai tphcmai da pha thai bang thuoc o marie stopesmarie stopes webtrethochi phi xet nghiem pap benh vien da khoa hoe nhaitrung tâm marie stopes có uy tín khoonguy tín của marie stopesgiá siêu âm ở marie stop hà nộiphong kham marie stopes co uy tin khongco ai da tung di kham o marie stopesmarie stopes hà nội o tot khong marie stopes international có uy tín khônggia ca pha thai tai marie stopesap lanh co tu cung o marie stopesáp lạnh ở msiap lanh tai marie stopeschua sui mao ga o tphcm webtrethome nao tri smg o sgpha thai o mariestopes tot khongpha thai tai mariestope co dam bao khongnên khám thai ở phòng khám marie stopes international tphcmgiá dịch vụ ở marie stopesđánh giá phòng khám marie stopes internationalchu y marie stopesphong khan marie stopekham thai i bv vietsing co tot khonhbenh vien marie stopes nam o dauphá thai ở marie stopes có đắt khôngchi phi pha thai tai mariestopepha thai o marie stpoes co tot khongmarie stopes tphcm co tot kocó mẹ nào khám ở Maria stope chưatrung tâm mariastopes có tốt kgía ở mariestopesmarie stopes international tot khong cac methong tin ve marie stopes o ha noi

Các Chủ đề tương tự

1. Những cặp đôi đáng yêu trường cấp 3 Marie Curie (P2)
    Bởi biobio trong diễn đàn TIN TỨC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-12-2012, 10:50 AM
  2. Những cặp đôi đáng yêu trường cấp 3 Marie Curie (P1)
    Bởi biobio trong diễn đàn TIN TỨC
    Bài viết cuối: 28-11-2012, 09:40 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 09:01 PM
  4. Xin thông tin về trường hanoi international school
    Bởi conangxinhtrai trong diễn đàn Tiểu học
    Bài viết cuối: 29-04-2012, 01:00 AM
  5. Chữa viêm lộ tuyến cổ tử cung bằng pp áp lạnh tại phòng khám Marie Stope (Trần Quang
    Bởi hoacomay7681 trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Bài viết cuối: 19-02-2012, 02:20 PM

Tag của Chủ đề này