Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 2 của 2
    honglam's Avatar
    honglam Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 21 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 52 / 523
    Magic: 190 / 4014
    Experience: 94%

Bioix xu
    453
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 16 lần/9 bài

Cảnh báo cho mẹ nào dự định đi siêu âm ở BS Tuấn 20 Hội Vũ

Các mẹ ơi em đang bức xúc quá, em vừa đi SA lần đầu ở BS Tuấn 20 Hội Vũ về, theo lời chỉ dẫn của mấy người bạn. Em chả biết tay nghề của BS này đến đâu, nhưng vào SÂ 2D đen trắng khoảng 2' ra tính 500k tiền khám + SA, sau khi biết em có tiền sử thai lưu 1 lần thì kê cho em thuốc Pregnyl, thuốc nội tiết 30v, thuốc bột Aspegic, và thuốc bổ vitamin. Tổng tiền thuốc là 1tr650k. Em bảo vitamin em đang uống loại DHA của Mỹ rồi, thế là bà vợ kêu loại đấy không tốt, loại của chị mới tốt. Nhưng thuốc của em là do bsy bên Mỹ chỉ định nên em bỏ lại không lấy, giảm được 50k còn 1.600k.

Sau khi kê hỏi em có tiêm luôn không, em thật thà bảo có thế là tiêm, xong rồi vào nhà lấy cho em các loại thuốc khác. Trong khi bà vợ vào lấy thuốc em nhìn tên thuốc là cái gì đó của LG Hàn quốc chứ không phải Pregnyl như đơn kê (ngu quá về nhà đọc lại đơn thuốc mới phát hiện ra). Rồi cái thuốc bột Aspegic đọc trong hướng dẫn sử dụng là thuốc aspirin điều trị đau và cảm cúm dành cho trẻ em, chả thấy điều trị bệnh gì của bà bầu cả. Điên quá em mới lôi đơn ra ngay hiệu thuốc cạnh nhà hỏi thì giá cho ngần đấy loại có hơn 400k, thế mà chém em tận 1.600k mới bực chứ. Gọi điện từ tối để hỏi về cái gói thuốc bột kia mà cả vợ cả chồng đều không thèm nhấc máy, em đang tự hỏi không biết mai có nên ra đòi lại tiền cho cái gói thuốc bột của nợ kia không nữa!!!

Theo đơn hẹn 5 ngày nữa đến khám lại, nhưng em thề đây là lần đầu tiên và cũng là lần duy nhất em chui đầu vào cái máy chém của vc nhà bs này. Em viết lên đây để cảnh báo các mẹ nếu định đến đây sa thì nên cân nhắc lại. Viết những dòng này mà em vẫn còn chưa hết điên
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để honglam có những bài viết bổ ích hơn ^^

2. Những người đã Thích tới honglam vì bài viết có ích:

mẹ tuệ văn (19-05-2012)

mẹ tuệ văn's Avatar
    mẹ tuệ văn Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 0
    Magic: 0 / 0
    Experience: 0%

Bioix xu
    12
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1
    Được Thích 0 lần/0 bài
    cảm ơn bạn đã có lời cảnh báo. Mình cũng bị động thai đến khám nhà bs Tuấn này hôm qua. Cũng dc kê thuốc y như thế. khám xong thấy nói giá tiền 1tr600k nghe giật mình, nghĩ bụng mỗi lần khám thế này thì "của núi". Hôm qua mình mang đi có 1tr3 nên không lấy hết thuốc tiêm. Nhưng về tính lại thấy bà vợ bs tính thế nào mà 1 lần tiêm 500k trong khi chỉ định là mình phải tiêm 7 lần nữa mà bà ý bảo k đủ tiền thì bớt lại thuốc, thấy bớt có hơn 300k????
    Bó tay luôn.
    Mình đến bs Tuấn lần thứ 2 rồi.Lần trước bs đốt điện cho viêm lộ tuyến thì ông ý bào ra 56 HBT ông đốt cho , ông không lấy tiền chỉ bảo ra nộp tiền tài vụ (hình như là 250k mình k nhớ rõ lắm). Thấy thế mới tưởng ông này tốt bụng ai ngờ chặt chém dã man.
    Thôi từ nay xin chào bs Tuấn
    Lần trước mình mổ để bác sĩ Đính viện PS tốt lắm. lần này định đi khám anh Đính thì lại ngại. Thôi lại về hỏi anh Đính thôi.
    Bạn có muốn đến khám bs Đính thì đến nhà mà khám. Ở ngõ Quan Thổ (hay Thổ Quan) gì đấy, đường Tôn Đức Thắng, cạnh hiệu sách, đi vào ngõ, rẽ phải .DT : 0903202448
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để mẹ tuệ văn có những bài viết bổ ích hơn ^^

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

bác sĩ tuấn hội vũ

20 hội vũ

bác sĩ tuấn 20 hội vũ

bs tuấn hội vũ

bac si tuan 20 hoi vu

bac si tuan hoi vu

bác sỹ tuấn hội vũ

bs Tuan 20 hoi vu

bac sy Tuan hoi vu bac sy tuan o hoi vubs tuấn 20 hội vũbac si tuan o 20 hoi vubac sy tuan 20 hoi vuphòng khám bác sĩ tuấn hội vũkhám thai bác sĩ tuấn hội vũcanh trung bs tuan hoi vuphòng khám 20 Hội Vũbac si tuan o hoi vubac si tuan 20 hoi vu lam o vien naobacsi tuan hoi vuthuốc pregnylphong kham bs tuan ngo hoi vuDia chi bac si Tuan Hoi vubác sĩ tuấn ở hội vũbac si tuan-ngo hoi vubac so tuan hoi vubac si Quoc Tuan 20 Hoi Vusiêu âm giới tính bs Tuấn Hội vũtiem pregnyl daukhám thai ở hội vũbác sỹ tuấn 20 hội vũphòng khám bác sĩ tuấn 20 hội vũbs tuấn ở hội vũ Bs Nguyễn Quốc Tuấn sieu am co Gioi khongđăng kí khám bs tuấn hội vũBs Tuan hội VŨ sieu am Gioi tinh co chuan khongtuấn hội vũ máy khâubac sy tuan dia chi 20 hoi vutiem pregnylbác sỹ tuấn ở hội vũ20 ngõ hội vũphòng khám bác sỹ tuấn ở hội vũbsi tuan so 10 hoi vubac si tuan o 20 hoi vu co tot khongphong kham 20 hoi vu ha noibác sĩ Tuấn 10 Hội vũb.si tuan 20 hoi vu 20 hoi vu bac sỹ tuan 20 ngo hoi vusiêu âm trứng*hội vũphong kham 20hoi vuphong kham hoi vuuong thuoc aspegic giu thaibac si tuan ngo hoi vusiêu âm bác Tuấn hội vũphong kham bac sy Tuan Hoi Vuđiện thoại bác sĩ tuấn 20 hội vũlich kham cua bac si tuan 20 hoi vutuấn 20 hội vũ20 hoi vubac sy tuan hoi vu kham tot khongso dien thoai bac sy tuan hoi vuBác sĩ tuấn 20 hoi vuông tuấn hội vũphong kham bac si Tuan o hoi vuBsy Tuấn Anh ở Hội Vũso dien thoai nha bac si tuan hoi vubác sĩ tuấn ngõ hội vũthuoc tiem pregnylbac si tuan ow hoi vusieu am 12 tuan o bác si tuấn 20 hoi vuBsi tuan 20hoi vu siêu am giới tinh bac sy Tuan sieu am Hoi vubac sy Tuan hoi vu 2012bác sỹ tuan 20 hoi vukhám bệnh ở hội vũbas sy tuan hoi vubs tuấn hội vũ ở hà nộime va be o tuan 20siêu âm ở bs tuấn hội vũ dc ko 2012mẹ nào siêu âm bác sĩ tuấn hội vũ hướng dẫn sử dụng thuốc aspegicbs Tuan hoi vuzing me = mang xã hoi giai tribac sy tuan o 20 hoi vuphòng khám thai bs tuấn ở hội vũBS Tuấn ở 20 Hội Vũcanh trung bac si tuan o hoi vukhám bác sỹ tuấn ở 20 hội vũ đăng kýkhám bác sỹ Tuấn ở Hội vũkhám phụ sản 20 hội vũ Hà Nội siêu âm thai bác sĩ tuấn ở hội vũbac sy tuan ngo hoi vu20hoivudat kham bac si tuan 20 hoi vuphong kham bac sy tuan 20hoi vu tuấnhội vũbsi tuan hoi vusinh con trai theo bac si tuan 20 hoi vunha bac sy o 20 hoi vu

Tag của Chủ đề này