Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Reply to Thread
+ Post New Thread
Results 1 to 2 of 2
    honglam's Avatar
    honglam Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 21 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 52 / 523
    Magic: 190 / 4433
    Experience: 94%

Bioix xu
    453
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 16 lần/9 bài

Bác sỹ Ngọc Lâm - Mỹ Đình ( Tầng 4)

Tình hình nhà mình có mấy mẹ bầu, mà dạo này các mẹ tàu ngầm kỹ quá, không ai ngoi lên để xây nhà mới.
    Em xin mạn phép các mẹ, chuẩn bị gạch ngói xâu nhà,
    Chúc cho chị em, ai bầu bí rồi thì mẹ tròn co vuông, con ngoan, ty giỏi;
    Chị em nào chưa bầu thì sẽ gặp may mắn, đón được con yêu để nhà mình chuyển thành: Hội bà mẹ lấy thuốc dưỡng thai nhà bà Lâm - Mỹ Đình nhé!

Tặng cả nhà! Cầu chúc nhà chúng ta sẽ sớm có thật nhiều thật nhiều thiên thần nhỏ đáng yêu như thế này nhé!
    Ðính Kèm 225612

Đây là link cũ ạ !
    http://www.**************/forum/f96/b...an-3-a-487852/
    Hình đính kèm
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để honglam có những bài viết bổ ích hơn ^^

bimbimpoca's Avatar
    bimbimpoca Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 0
    Magic: 0 / 0
    Experience: 0%

Bioix xu
    21
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài

New thuốc đông y bsi ngọc lâm

Em cũng uống thuốc ở nhà bà đây. Năm ngoái nhờ uống thuốc bà có bầu n e đen đủi bị sảy rùi đến giờ 1 năm rùi chưa có lại. Canh trứng toàn trượt thui. bùn quá. huhu. k bit e bị gì nữa. k biết khi nào mới biết hết mình bị những gì mà chữa trị. mọi ng ai uống thuốc của bà mà có e bé thì share cho e it thông tin với ạ
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để bimbimpoca có những bài viết bổ ích hơn ^^

Visitors found this page by searching for

bác sĩ lâm mỹ đình

bà lâm mỹ đình

bác sĩ ngọc lâm

bac si ngoc lam my dinh

bà lâm mỹ đình địa chỉ

bác sĩ ngọc lâm mỹ đình

bac si ngoc lam o my dinh

bac si lam my dinh

bac sy ngoc lam my dinhbac si ngoc lamdia chi bac si ngoc lam o my dinhba lam my dinhbà ngọc lâm mỹ đìnhbac si lam o my dinhbs ngoc lam my dinhbac si nguyen ngoc lamđăng ký khám bà lâm mỹ đìnhdia chi nha bà lâm mỹ đìnhbac sy lam o my dinhbs lam o my dinhdia chi bac si ngoc lamluong y nguyen ngoc lam o my dinhbác sĩ ngọc lâm ở mỹ đìnhbà lâm ở mỹ đìnhđịa chỉ bs lâm mỹ đìnhdia chi cua bac si ngoc lamdia chibac si ngoc lambs ngọc lâm mỹ đìnhbac sy ngoc lam o my dinhbác sỹ lâm mỹ đìnhdia chi cua bac si lam- my dinhdia chi bs lam o my dinhbac si lam o my dinh la aingoc lâm my dinhbác sĩ ngoc lâm mỹ đìnhbac sy ngoc lam o daubà ngọc lâm ở mỹ đìnhbà lâm mĩ đìnhngoc lam my dinhdia chi bac si nguyen ngoc lambs lam o my-dinhlich kham cua bac si lam o my dinhuong thuoc bac o bac sy ngoc lamdia chi bac si lam o my dinhdia chi nha bac sy lam o my dinhđịa chỉ nhà bác sĩ lâm mỹ đìnhbac sỹ ngọc lâmdia chi bac sy ngoc lam o my dinhbac si nguyen ngoc lam my dinhkinh nghiệm khám bác sỹ lâm mỹ đìnhbac sĩ ngọc lâmngọc lâm mỹ đìnhđịa chỉ bà lâm mỹ đìnhbs lâm ở mỹbac sy Lam My dinhđịa chỉ bs. ngọc lâm ở mỹ đìnhbác sĩ lâm ở mỹ đìnhbac si ngoc lam tang 4bs ngoc lam my ba lam my dinhbac sy ngoc lam-my dinhbac sy lam o my dinglich kham ba lam my dinhbac sy lam my dinh 2012lí lịch bác sỹ ngọc lâmbs ngoclambac sy lam - my dinhuong thuoc chuan bi mang thai cua bac si ngoc lambs ngoc lam my dinh tang 4bac si Lam my dinh ha noiba lam o mi dinh dia chi bac si lam-mi dinhthuốc bà ngọc lâm mỹ đìnhcach su dung thuoc cua bac si ngoc lam o ba dinhphong kham nguyen ngoc lamtrang web của bà ngọc lâm mỹ đìnhba lam o my dinhBa lam my dinh tanh 4ba lam my dinh tang 4uong thuoc ba lam my dinhdia chi nha bac si lam o my dinhđịa chỉ nhà bà ngọc Lâm mỹ đìnhkham o ba lam my dinhdia chi nha bà lam mỹ đìnhthông tin bác sĩ lâm mỹ dìnhbac sy lam_my dinhbà lâm bên Mỹ Đình lamchamehoi cac me uong thuoc ba lam my dinh tamg 4dia chi bac si lam my dinhbac sy ngoc lam tang 4Bacsyngoclamomydinhphong kham ngoc lam o my dinhdia chi nha ba ngoc lam bac si nguyen minh ngoc o my dinhbác sỹ ngọc lâmđịa chỉ bác sĩ ngọc lâm ở mỹ đìnhthuốc bắc bà lâm mỹ đìnhbsngoclambác sỹ ngọc lâm mỹ đìnhba ngoc lam o my dinh

Tags for this Thread