Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 6 của 6
    lazyblue212's Avatar
    lazyblue212 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 20 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 488
    Magic: 164 / 4154
    Experience: 52%

Bioix xu
    599
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 20 lần/15 bài

Bác sĩ tiêu hóa. Có ai biết?

Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để lazyblue212 có những bài viết bổ ích hơn ^^

bocuanem's Avatar
    bocuanem Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 412
    Magic: 117 / 3615
    Experience: 51%

Bioix xu
    535
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 13 lần/11 bài
    Gửi các mẹ danh sách bác sĩ tiêu hóa cho các mẹ quan tâm đến mục này nhé, chúc các bé mau khỏe.
    BS chuyên khoa tiêu hoá
    1. BS. Nguyễn Gia Khánh - trưởng khoa tiêu hoá, BV Nhi
    Hàng Hòm, HN Tel/:8.289.702
    2. BS Hiền- Khoa tiêu hoá Viện Nhi TW
    Đ/CPK: 21 Nguyễn Công Hoan
    ĐT PK: , NR: 7752000
    MB: 0904266040
    3.BS Ngoan - BV Nhi
    ĐT NR: 5650693
    NR: 31 Ngõ 146 Vương Thừa Vũ
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để bocuanem có những bài viết bổ ích hơn ^^

bena's Avatar
    bena Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 20 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 482
    Magic: 160 / 4224
    Experience: 29%

Bioix xu
    575
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1
    Được Thích 20 lần/18 bài
    Cám ơn mẹ Nancyle, nhưng mình muốn tìm bác sĩ cho người lớn :Smiling: Có mẹ nào biết không ạ?
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để bena có những bài viết bổ ích hơn ^^

banmethuot's Avatar
    banmethuot Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 422
    Magic: 123 / 3669
    Experience: 91%

Bioix xu
    791
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 7 lần/5 bài
    Chị đến bệnh viện Hà Thành - bệnh viện tư nhân mới mở ở chỗ Hào Nam ý, ở đó có bác sỹ Hy - trước là trưởng khoa Tiêu Hóa BV Thanh Nhàn, bác ý khám và điều trị hiệu quả lắm đấy!
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để banmethuot có những bài viết bổ ích hơn ^^

hoalantuong04's Avatar
    hoalantuong04 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 20 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 475
    Magic: 155 / 4046
    Experience: 1%

Bioix xu
    828
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 23 lần/12 bài
    Em có biết một vài số đt của bác sỹ TH cho bé bi hồi còn ở HN, nhưng chưa khám lần nào thì phải xa quê.
    Chị tham khảo nhé
    1. BS Ngọc, 0903253238
    2.BS Khánh, đt ở trên đã có một chị post rồi ạ.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để hoalantuong04 có những bài viết bổ ích hơn ^^

codon1visao's Avatar
    codon1visao Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 417
    Magic: 120 / 3553
    Experience: 70%

Bioix xu
    691
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 3 lần/3 bài
    Mình khám tiêu hóa cho Bi nhà mình ở nhà bs Hiền - Phó khoa Tiêu hóa bệnh viện nhi TƯ, bác dễ tính và nhẹ nhàng lắm. Phòng khám của bác không phải ở 21 Nguyễn Công Hoan đâu, bác chuyển về Ngõ 72, NGuyễn Chí Thanh từ lâu rồi.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để codon1visao có những bài viết bổ ích hơn ^^

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

bac si tieu hoa nhi

bác sĩ hiền viện nhi

bác sũ hiền 72 nguyễn chí thanh

bác sĩ ngoan vương thừa vũ

bac si Hien nguyen chi thanh

bac sy hien tieu hoa

bac si ngoan

bac si tieu hoa gioi

bác sĩ hiền ngõ 72 nguyễn chí thanh

bác sĩ tiêu hóa nhi

bác sỹ hiền viện nhi

bac sy hien nguyen chi thanhbác sỹ tiêu hóabac si ngoan tieu hoa bac sy tieu hoa gioibác sỹ hiền 72 nguyễn chí thanhbac sy ngoanbac sy nhi tieu hoabac si nhi chuyen ve tieu hoabác sỹ hiền nguyễn chí thanhbac si gioi ve tieu hoabac si hien khoa tieu hoa vien nhibác sĩ ngoan viện nhibac si hien vien nhibác sĩ khánh trưởng khoa tiêu hóabac si ngoan benh vien nhibác sĩ Hiền Nguyễn Chí Thanhbac sy Hien tieu hoa Nguyen chi Thanhbác sỹ tiêu hóa nhibác sĩ tiêu hóa ở đâubac si ngoan khoa tieu hoabac sy tieu hoa nhibác sĩ tiêu hóa giỏi ở sài gònbác sỹ hiền khoa tiêu hóa viện nhibac si noi tieu hoa gioibac sy khoa tieu hoaphong kham bac si hien 72 nguyen chi thanhlịc khám của bác sĩ hiền khoa tiêu hóa bệnh viện nhibs tieu hoatim bac si tieu hoa gioi o tphcmbac sy hien 72 nguyen chi thanh co gioi khongbac si kham tieu hoa nhibac sy ngoan tieu.hoa nhibác sĩ hiền nguyễn công hoanbac si ngoan kham tieu hoabác sĩ tiêu hóa nhi giỏibac si ngoan vuong thua vubác sĩ hiền chuyên khoa tiêu hóa bệnh viện nhibac si hien nguyen chi thanh kham tot khongbác sĩ Hiền khoa tiêu hóa viện Nhibac si hien ngo 72 nguyen chi thanhbác sĩ khám tiêu hóa hàng hòmbac si tiêu hoa hanoibac sy hien nguyen cong hoanbác sĩ ngoan tiêu hoábac sy hien khoa tieu hoa vien nhi twbac si hien 72 nguyen chi thanhbác sỹ hiền khoa tiêu hóa ngõ 72 nguyễn chí thanhbac sy hien khoa tieu hoa vien nhibác sĩ nhi khoa tiêu hóabac si tieu hoa noi tiengbác sỹ ngoan vương thừa vũbác sĩ Hiền tiêu hóabác sĩ chuyên khoa tiêu hóabac si chuyen khoa tieu hoabác sĩ tiêu hóa giỏiDia chi bac sy ngoanbac si ngoan tieu hoa nhibác sỹ ngoan viện nhibac sy tieu hoa nhi ha noibác sĩ giỏi về tiêu hóadiachiphongkhambacsinhigioibac si hien tieu hoabác sĩ ngoan tiêu hóabac di hien tieu hoa nguyen chi thanhkhám tiêu hoá cho trẻ bác sĩ hiền 72 nguyễn chí thanhbác sĩ ngoan bệnh viện nhibac si tieu hoa nhi o ha noibac si nhi chuyen khoa tieu hoa ha noibac si khoa noi tieu hoa gioi o tp hcmbác sĩ hiền khoa tiêu hóabs ngoan tieu hoabac sy kham tieu hoatìm bác sĩ khoa tiêu hóabac sy gioi tieu hoa o ha noibs ngoan bv nhibac si dieu tri tieu hoa gioi o tp hcmbac sy ve tieu hoa o HNbác sĩ hiền khoa tiêu hóa bệnh viện nhibac si ngoan vien nhibác sỹ hiền chữa tiêu hóabac si hien kham tieu hoa bác sỹ hiền khoa tiêu hóabac sy tieu hoa tim bac si nhi chuyen khoa tieu hoa tphcmbac si nhi tieu hoakhám bác sỹ hiền tiêu hoábac si hien nguyen cong hoanBS tiêu hóabác sỹ ngoan tiêu hoá

Tag của Chủ đề này