Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 3 của 3
    phamquynh7's Avatar
    phamquynh7 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 18 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 443
    Magic: 135 / 3572
    Experience: 72%

Bioix xu
    172
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 7 lần/6 bài

Hỏi về thực phẩm chức năng Bonikiddy của Canada

Chào các mẹ thành viên của diễn đàn Webtretho,

Mình có vấn đề muốn chia sẻ và tâm sự cùng với các mẹ : Hiện bé nhà mình được gần hai tuổi nhưng bé rất hay bị sổ mũi, hắt hơi rồi chuyển sang ho. Bình thường thì không sao nhưng cứ lúc nào cháu ốm là quấy kinh khủng nên mình rất sợ vva tìm hiểu trên thị trường các loại thuốc phòng chống bệnh hô hấp cho bé. Tuy nhiên mình lại không thích các thành phần là hóa chất và không phải tự nhiên. Sau đó mình thấy trên TV có quảng cáo thực phẩm phòng chống bệnh hô hấp Bonnikiddy dành cho trẻ em. Mình đã dùng thử tuy cũng chưa thấy công dụng gì rõ ràng nhưng mình muốn hỏi xem có mẹ nào đã cho con dùng thử chưa thì chia sẻ kinh nghiệm cho mình biết nha. Cảm ơn các mẹ nhiều lắm ạ!
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để phamquynh7 có những bài viết bổ ích hơn ^^

binhboong's Avatar
    binhboong Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 8
    Magic: 1 / 15
    Experience: 34%

Bioix xu
    13
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài
    Trích dẫn Gửi bởi phamquynh7 Xem bài viết
    Chào các mẹ thành viên của diễn đàn Webtretho,

Mình có vấn đề muốn chia sẻ và tâm sự cùng với các mẹ : Hiện bé nhà mình được gần hai tuổi nhưng bé rất hay bị sổ mũi, hắt hơi rồi chuyển sang ho. Bình thường thì không sao nhưng cứ lúc nào cháu ốm là quấy kinh khủng nên mình rất sợ vva tìm hiểu trên thị trường các loại thuốc phòng chống bệnh hô hấp cho bé. Tuy nhiên mình lại không thích các thành phần là hóa chất và không phải tự nhiên. Sau đó mình thấy trên TV có quảng cáo thực phẩm phòng chống bệnh hô hấp Bonnikiddy dành cho trẻ em. Mình đã dùng thử tuy cũng chưa thấy công dụng gì rõ ràng nhưng mình muốn hỏi xem có mẹ nào đã cho con dùng thử chưa thì chia sẻ kinh nghiệm cho mình biết nha. Cảm ơn các mẹ nhiều lắm ạ!
    Cu Boong nhà mình đã dùng được cả năm nay rồi bạn ạ, phải công nhận hiệu quả lắm nhé. Cả năm nay bé dùng mà chỉ ốm có 1 lần mà cực nhanh khỏi chả bù cho trước kia cứ 1 tháng 1 lần mà lần nào cũng dai dẳng dùng bao nhiêu thuốc tây mà cũng chẳng nhanh khỏi được. mà trộm vía giờ lại ăn ngon miệng hơn hẳn, chẳng phải vất vả cho con ăn như trước nữa. Mẹ nó cũng nên cho con dùng thử đi xem thế nào.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để binhboong có những bài viết bổ ích hơn ^^

vannh87's Avatar
    vannh87 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 3 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 55
    Magic: 6 / 144
    Experience: 20%

Bioix xu
    284
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài
    mình thấy cái này khá tốt, cung cấp nhiều chất dinh dương và cả vitamin cho bé nữa, nên giúp em ít ốm vặt hơn.

Các Chủ đề tương tự

1. BoniKiddy chữa hô hấp cho trẻ em có tốt không các mẹ ơi
    Bởi Kem trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-09-2013, 02:11 PM
  2. BoniKiddy chữa hô hấp cho trẻ em có tốt không các mẹ ơi
    Bởi Kem trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-09-2013, 11:38 AM
  3. Có mẹ nào dùng Bonikiddy để hỗ trợ hô hấp cho con chưa?
    Bởi sanlyan trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Bài viết cuối: 04-09-2013, 11:31 AM
  4. Cần giúp: Mẹ nào cho con uống bonikiddy rồi cho em hỏi tý nhé
    Bởi sanlyan trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Bài viết cuối: 04-09-2013, 11:13 AM
  5. Tờ tiền mới của Canada có hình phụ nữ khỏa thân
    Bởi 2saigon trong diễn đàn TIN TỨC
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-05-2012, 08:07 AM

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

thực phẩm chức năng bonikiddy

Bonikiddy

bonikiddy của canada

boni kiddy

thuc pham chuc nang bonikiddy

tpcn bonikiddybonikiddy canadaBonikiddy cua CanadabonykiddyTim hieu thuoc boni kiddydùng thực phẩm chức năng boni kidyThuoc Bonikiddy vuontre.vn boni kiddythuc pham chuc nang boni kiddicach dung thuoc bonikiddy cua Canadatim hieu ve san pham bonikisdigia bonikiddy của canadabonnikiddyThucphamchucnangbodykisdytiem hieu ve thuoc bonikiddygia thực phẩm chức năng bonikiddycho con uong bonikiddyThuoc bodykisdi.tim thuc pham chuc nang bonikiddytpcn boni kiddytim hieu ve san pham bonikddybonikiddy thực phẩm chức năng cho trẻ em có mẹ nào dùng chưathực phẩm chức năng boniddybody kidy thực phẩm chức năngSua bodykisdy thuoc thuc pham chuc nang bodikisditac dung cua thuoc bodykisdytim hieu ve bonikiddythuốc thực phẩm chức năng bonikiddybonikiddy webtrethothực phẩm chức năng binikydisthuc pham chuc nang pham kiddykiddy cua canadasan pham chuc nang bonnikiddytìm hiểu về thực phẩm chức năng bonikiddytpcn bonikiddy của canada.that pham chua namg boni kiddygia tpcn bonikiddythuc pham chuc nang bonikiddynikiddythuc pham chuc nang bodykiddy cua canadathuốc bonni kidythực phầm chức năng bonikiddytim hieu ve bonykidytim hieu ve san pham chuc nang bonikiddythuoc bonikiddy gia bao nhieuthuc pham chung nang bonikiddycó nen mua bonykiddy cho bé uống kocó nen mua body kiddy cho bé uống kothuoc bo kiddy kiddy của canadathuốc bonikiddy 6 tháng có uống được khôngtin hieu ve thuoc bonikiddynen uong binokidy khi naothong tin ve san pham bonikiddythuc pham chuc namg boni kiddyo can tho mua thuoc bonykidy o dauthuc pham chuc nang binokidy bonykiddyThuoc Bonykidybonnikidythuốc bonikiddytìm hiểu về thuốc binokiddybe nhaf minh 6thang co dung duoc bonikiddymu tpcn bonikiddy cua canada o dauthuc pham chuc năng bodykidythuc pham chuc nang bonikidysan pham chuc nang bonikiddyThực phẩm chứng năng Bonikiddyđã mẹ nào cho con uống thuốc bonnykiddy chuaco me nao dung thuc pham chuc nang bonkiddythuc pham chuc nang boby kiddythuoc canada kiddyThuoc boni kiddy cua canadahoi ve thuoc bonni kidy BonyKiddy là gìthong tin ve bonikiddy

Tag của Chủ đề này