Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 2 của 2
    hoacomay7681's Avatar
    hoacomay7681 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 31 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 76 / 769
    Magic: 453 / 11621
    Experience: 77%

Bioix xu
    263
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 26 lần/21 bài

Kinh nghiệm chụp tử cung vòi trứng

Em xin chia sẻ 1 chút kinh nghiệm đi chụp TCVT vs các mẹ như sau, e vừa chụp ở bv Medlatic hôm T7, thật sự là rất hài lòng, dịch vụ rất tốt các mẹ ah.
    1. Đầu tiên vừa bước chân vào thì có 1 e y tá đến hỏi mình làm gì, sau đó sẽ đưa mình vào phòng tư vấn
    2. Bs tư vấn nên xét nghiệm nấm, chụp CTC... nếu ok mới cho chụp ~~> e ra lễ tân đăng ký xn mất 280k (bình thường em chụp CTC mất 200k, xét nghiệm dịch âm đạo 100k)~~> nên thấy ở đây ko đắt lắm
    3. Sau đó có y tá đưa lên tầng 3 làm xn. bs nữ, làm cũng nhẹ nhàng, e thấy có cả tv cho mình xem bs làm những gì nữa cơ ah.
    ( Em đã từng bị lộ tuyến và áp lạnh nhà bs Thanh, chụp lên mà bs bảo bthuong, như ko vậy. chú Thanh cũng rất siêu đấy ah. cảm ơn chú ngàn lần)
    4. Em phải đợi 45' để có kq xn nấm chalmydia...~~> sau đó bs mới cho chụp, lúc này xuống đóng tiền 530k tiếp để chụp TCVT.
    5. Đến đây thì e sợ lắm rồi, nhưng đâm lao thì theo lao, chẳng nhẽ đi về. Vậy là e vào phòng X-quang. Có 1 bs nam chụp, còn chị bs lúc nãy sẽ bơm thuốc cho mình, vừa làm vừa hỏi chn để mình thmai, cứ như vậy đến khi chụp xong chỉ khoảng 10' thôi ah. cảm giác thì tức tức như đau bụng kinh, e tưởng đau lắm nhưng nói thật là vẫn chịu đc các mẹ ah.
    6. Sau đó e đc đưa sang nằm nghỉ 1 giường khác, lúc này e mới thấy đau, bs nam cho e 1 cốc nước và 1 viên thuốc giảm đau
    7. Đợi khoảng 15' thì các mẹ sẽ chụp lần 2 rồi lấy phim là xong.

Cuối cùng thì e cũng nhận đc tin tốt là thông suốt, ko tắc ở đâu cả, mừng lắm cả nhà ah, vậy là chăm chỉ canh trứng nữa thui. Các mẹ nào lăn tăn chụp TCVT thì đừng sợ nhé, ko đau đâu, mà Medlatic là quá lý tưởng rùi.
    Em chỉ bị ra máu 1 tí xíu cùng vs thuốc cản quang lúc đấy thui, bây h chẳng thấy đau, thấy máu gì cả, nhẹ nhàng lắm.

Cuối cùng e xin mừng ngày thầy thuốc VN 27-2, chúc chú Thanh, anh Sơn và các bác thật nhiều sức khỏe ah :x :x :x

lienlight's Avatar
    lienlight Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 0
    Magic: 0 / 0
    Experience: 0%

Bioix xu
    12
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài

Re: Kinh nghiệm chụp tử cung vòi trứng

• mình mới chụp ở phòng khám tâm thành 161 đăng tiến đông vì nghe nói ở đây tất cả các bác sĩ đều ở bệnh viện phụ sản Hà Nội và trung ương làm. thông cả 2 vòi các mẹ ạ, chụp không đau nhé. mình nghe nói bác sĩ Đức ở đây chụp rất mát tay hầu như ca nào cũng thông.

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

chụp vòi trứng ở đâu

chụp tử cung vòi trứng ở đâu

chụp tử cung vòi trứng ở đâu tốt

chụp tử cung vòi trứng ở 50c hàng bài

cac buoc chup tu cung voi trung

kinh nghiệm chụp tử cung vòi trứng

chụp vòi trứng ở đâu tốt nhất

chup tc vt

Kinh nghiem chup tu cung voi trung

kinh nghiem di chup tu cung

Chụp voi trứng tại 50C Hàng Bài kinh nghiem chup voi trungvan nghiem chup tu cung voi trungchup voi trung o dau totchụp tử cung vòi trứng có đắt khôngchup tcvtcác bước chuẩn bị để chụp tc-vtchup tu cung voi trung o 50c hang baikinh nghiệm chụp vòi trứngnen chup voi trung o dauchup tu cung voi trung 50c hang baivòi trứng phải tắc chụp 50c hàng bàihà nội nên chụp tử cung vòi trứng ở đâuchup Tc VT COHchup x-quang vòi trứng có đắt khôngchup phim o 50c hang baichuo tu cung voi trung o 50c Hang Bai co tot khongchup vttckinh nghiem chuo tu cung voi trung o 50c hang baichụp cổ tử cung vòi trứng ở đâukinh nghiem chup voi trung tu cungchụp vt ctcPhong chup tu cung voi trung o Hang Baihttp:vuontre.vnforumf26kinh-nghiem-chup-tu-cung-voi-trung-105886.htmlphòng điện quang 50c hàng bài ha noichụp tử cung vòi trứng ở viện ctu cung bi cong khong chup duoc voi trungchup voi trung co daucó mẹ nào đi chụp tử cung vòi trứng chưa chia sẻ tíChup tcvt bi chay mauchụp tcvt ở đâu tốtchup tc vt o 50c hang bai chuakinh nghien chup tu cung voi trungchup phim tu cung-voi trung o dauchup tu vung voi trung o 50 c hang bai50c hàng bài chụp tử cung vòi trứng Chup tcvt xong ra mauChup voi chung o 50C Hang Baichụp vòi trứng ở 50 c hàng bàikinh nghiem chup tcvtkinh nghiem chup tu cung voi trung khong dauchụp vòi trứng tử cung đắt kochup tc - vt xong co ra ty mau khongchụp tử cung vòi trứng ở hàng bàikinh nghiem chup phim voi trungchup tc - vt xong co bi ra mau khongchụp ctc vòi trứngap lanh sau 3 tuan co di chup tcvt duoc khongchụp tcvt ở đâuchup tcvt o daukinh ng hiem chup tu cungchup voi trung o 50c hang baichup tu cung voi trung co dau kmẹ nào chụp ở 50c hàng bài50c hang bai co chup xquan kchup voi trung o dau khong dauu50c hang bai co chup voi trưng vao t7 kchụp tcvt ở 50c hàng bàicac buoc chup tcvtchup voi trung 50C hang ndiễn đàn chụp tcvtkinh nghiem di chup voi trungchup tc-vt xong kienhkinh nghiem chup tcvt o vien cchup tu cung voi trungcác bước chụp tử cung vòi trứng ở viện Cchay mau sau chup voi trung 1 tuancác bước chụp tử cung - vòi trứng

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-07-2012, 10:20 PM
  2. Kinh nghiệm: Nguyên nhân gây viêm cổ tử cung
    Bởi hongle trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-06-2012, 10:00 PM
  3. Khâu định hình cổ tử cung !!!! Ai có kinh nghiệm thì vào chia sẻ ah!!!!
    Bởi honglam trong diễn đàn Địa chỉ khám bệnh
    Bài viết cuối: 24-03-2012, 08:30 PM
  4. Chia sẻ kinh nghiệm chụp tử cung vói trứng
    Bởi hoacomay7681 trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Bài viết cuối: 05-03-2012, 01:20 PM
  5. Kinh nghiệm: Bột trẻ em - cung cấp gì cho trẻ
    Bởi vandang23 trong diễn đàn Dinh dưỡng chung
    Bài viết cuối: 12-12-2011, 01:51 AM

Tag của Chủ đề này