Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 7 của 7
    sanlyan's Avatar
    sanlyan Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 31 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 76 / 769
    Magic: 453 / 6742
    Experience: 77%

Bioix xu
    674
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 22 lần/20 bài

[GẤP]bé bị nổi nốt như mụn nước nhưng ko phải phỏng dạ

Cả nhà ơi, tối qua thấy con gãi xoành xoạch, mình tưởng muỗi đốt, gãi hộ con. Đến khi bật đèn lên thì thấy có 5-6 nốt nước màu đo đỏ, nằm rải rải ở gần mắt cá chân, mình lấy thuốc chống côn trùng bôi cho con thì thấy cu cậu hết ngứa. Nhưng sáng nay xem chân thì thấy vẫn còn nguyên.

Mình tìm kiếm thông tin trên mạng thì bảo chàm rồi viêm da do da khô... Dùng hồ nước bôi và cho bé uống nước đầy đủ, thoa kem dưỡng ẩm....

Xin hỏi các mẹ thông thái có đúng vậy ko? hay bé nhà em bị sao?
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để sanlyan có những bài viết bổ ích hơn ^^

conchimnon007's Avatar
    conchimnon007 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 25 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 60 / 606
    Magic: 261 / 5378
    Experience: 25%

Bioix xu
    683
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1
    Được Thích 35 lần/28 bài
    Mẹ bé ơi, đưa con đi khám ngay đi, đang có dịch tay chân miệng đấy. Biểu hiện của bệnh gần giống như mẹ bé tả vậy. Chúc con khỏe nhé
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để conchimnon007 có những bài viết bổ ích hơn ^^

banmethuot's Avatar
    banmethuot Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 422
    Magic: 123 / 3671
    Experience: 91%

Bioix xu
    791
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 7 lần/5 bài
    Đúng là mẹ nó nên cho con đi khám ngay như mẹ Tuệ Minh nói. Bệnh chân tay miệng cũng nguy hiểm lắm đó không coi thường được đâu. Đi khám BS sẽ tìm ra nguyên nhân của vấn đề giúp mình điều trị đúng bệnh sẽ tốt hơn cho bé.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để banmethuot có những bài viết bổ ích hơn ^^

achymet's Avatar
    achymet Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 402
    Magic: 111 / 3427
    Experience: 9%

Bioix xu
    607
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 8 lần/7 bài
    Các bác ơi, cho em xin hỏi chút. bé nhà em thỉnh thoảng lại bị mưỗi châm cho 1 nhát. hậu quả sau đó để lại là một mụn nước có màu trắng. xin hỏi có hại gì không? có cách gì chữa trị xin mách giùm
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để achymet có những bài viết bổ ích hơn ^^

aotrang1508's Avatar
    aotrang1508 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 22 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 52 / 528
    Magic: 194 / 4592
    Experience: 15%

Bioix xu
    647
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 19 lần/18 bài
    Thế còn cháu con anh trai em bị mụn nước mà các cụ bảo là ghẻ nước ấy ah thì có cách nào để chữa các mẹ giúp em với.

@leonlinh: chị ơi nốt đó không sao đâu, vài ngày là khỏi thôi. Như con nhà em hồi trước cũng bị như thế nhưng mà có nốt đến cả tháng mới khỏi. Từ khi em mua được 1 lọ bôi muỗi đốt của shop Mẹ Bưu về bôi ngay sau khi thấy bị muỗi đốt thì không bị các mụn như thế nữa.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để aotrang1508 có những bài viết bổ ích hơn ^^

MeKiuKiu's Avatar
    MeKiuKiu Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 20 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 491
    Magic: 166 / 4303
    Experience: 64%

Bioix xu
    692
    Tiền mặt
    0
    Thích
    6
    Được Thích 38 lần/23 bài
    Mẹ Nhật Minh có thể cho em tên thuốc, để em mua cho bé được không ạ? :Rose:
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để MeKiuKiu có những bài viết bổ ích hơn ^^

meyeu14's Avatar
    meyeu14 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 16 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 394
    Magic: 107 / 3363
    Experience: 79%

Bioix xu
    564
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 3 lần/3 bài
    Cho em với, Sunny nhà em cũng bị nhiều mụn nước li ti như thế ạ! thanks mẹ Nhật Minh trước nha!
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để meyeu14 có những bài viết bổ ích hơn ^^

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

be bi noi mun nuoc

bé nổi mụn nước

bé bị mụn nước

trẻ nổi mụn nước

be so sinh bi noi mun nuoc

bé sơ sinh bị nổi mụn nước

tre noi mun nuoc

bé bị nổi mụn nước

be so sinh noi mun nuoc

trẻ sơ sinh bị mụn nước

tre bi mun nuoc

tre so sinh bi noi mun nuoc

chan tay bi noi munda tre em bi noi not trẻ bị mụn nướcDA TRẺ NỔI MẬN NƯỚC TOtrẻ bị nổi mụn nướctre noi mutmụn nước màu trắngbe bi noi mun nuoc o taytre em bi noi mun nuocbe bi noi muc nuoctre bi noi mun nuoc o mattre bi muoi dot xong noi mun nuocem be bi noi mun nuoctre so sinh bi noi muntrẻ sơ sinh bị nổi mụn nướcbe bi mun nuoc o chanda bé bị mụn nước như bỏng ở trẻ nhỏtre so sinh bi mun ghe nuoc mun nuocphỏng nổi mụnda bi noi mun nuocbe bi mun nuoc noi mun nhu bi phongtre bi mun nuoc trangnổi mụn nướcba bau bi mun nuoctre bi nottre bi mun nuoc o taybé bị mụn nước o thantre bi mụn nướctre em bi noi munBe bi muoi dot mun nuoc sung tay do chantay chân bé bị nổi mục tắngtre so sinh bi mun nuoc trẻ bị nổi mụt nướctre nho bi noi mun nuoctre em bi mun nuoctrẻ con bị nổi nốt bỏng nướcbé 5 tháng bị mụn nướcbe 6 thang bi noi mun nuoctre noi not munnổi nốt phỏng dạ hobe bi noi nhotmun nuoc o tre so sinhbe bi muoi dot noi mun nuocbe bi mui chich noi mut nuoc phai lam saotrẻ sơ sinh bị nổi mụn nước trên datre dang bi noi mun nuoctrẻ sơ sinh bị lổi mụn nướcNoi mun nho nhu muoi dottre bi noi mut nuocbe bi noi not do nhu muoi dot mong nuocchan tre bi mun nuoctre noi not nhu mun nuoctre bi noi muc nuoctre bi mut nuocda be noi mun nuocbé bị nổi các mụn nước như bị phỏngnoi cac mun nuocsơ sinh nổi mụn nướcthuốc bôi cho trẻ bị mụn nướctre noi muc nuocngua noi mun nhu muoi dotbe bi muc nuoctrẻ sơ sinh bị mụn nước o taybe bi not phong nuocda tre e bi noi munbe 5 thang tuoi bi mun nuocbôi hồ nước cho bétrên da nổi nôt mun nướcda bị nổi mụn nướcmun nuoc noi e be so sinhtre em noi mun mau trangkinh di noi muntre noi mun nuoc trbe bi noi nhieu mun nuoctre chân bị nổi mụn nướcem bé bị mụn nướcbe bi noi munda bé bị nổi mục nươcbe so sinh bi mun nuoc be 7 thang bi noi mun nuocmat noi not nho nhu mun nuocda tre bi noi mumda tre bi munmun nuoc tre so sinhbe 5 thang bi mun nuoctre so sinh bi noi mun o tay

Tag của Chủ đề này