Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 2 của 2
    sanlyan's Avatar
    sanlyan Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 31 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 76 / 769
    Magic: 453 / 6732
    Experience: 77%

Bioix xu
    674
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 22 lần/20 bài

Có mẹ nào dùng Bonikiddy để hỗ trợ hô hấp cho con chưa?

Bé nhà mình có tiền sử hô hấp cứ trở trời là lại ho và sổ mũi. Mà bé nhà mình ho và sổ mũi tớ rất sợ bị tiểu phế quản vì bé đã phải nằm viện 2 lần khi chưa đầy ba tháng vì cái vụ tiểu phế quản này rồi. Đấy là nhà mình còn sống ở Vũng Tàu đấy. Hôm qua mình đọc được thông tin về Bonikiddy nên tớ đang định gửi mua để cho bé dùng. Có mẹ nào đã dùng loại này rồi thì tư vấn cho tớ với.
    Ở Vũng Tàu không có nên mẹ nào biết ở đâu bán thì chỉ cho tớ với Tết đến nơi rồi cho con ra Bắc ăn tết không biết có chịu nổi cái lạnh của ngoài đó không.
    Cảm ơn các mẹ
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để sanlyan có những bài viết bổ ích hơn ^^

binhboong's Avatar
    binhboong Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 8
    Magic: 1 / 22
    Experience: 34%

Bioix xu
    13
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài
    Trích dẫn Gửi bởi sanlyan Xem bài viết
    Bé nhà mình có tiền sử hô hấp cứ trở trời là lại ho và sổ mũi. Mà bé nhà mình ho và sổ mũi tớ rất sợ bị tiểu phế quản vì bé đã phải nằm viện 2 lần khi chưa đầy ba tháng vì cái vụ tiểu phế quản này rồi. Đấy là nhà mình còn sống ở Vũng Tàu đấy. Hôm qua mình đọc được thông tin về Bonikiddy nên tớ đang định gửi mua để cho bé dùng. Có mẹ nào đã dùng loại này rồi thì tư vấn cho tớ với.
    Ở Vũng Tàu không có nên mẹ nào biết ở đâu bán thì chỉ cho tớ với Tết đến nơi rồi cho con ra Bắc ăn tết không biết có chịu nổi cái lạnh của ngoài đó không.
    Cảm ơn các mẹ
    Chính xác là BoniKiddy dùng cho bé hay bị bệnh về đường hô hấp đấy, cu Boong nhà mình dùng hiệu quả lắm, lần trước mình đã gọi thẳng lên công ty để nghe tư vấn, bạn cũng gọi lên ấy xem thế nào và hỏi luôn ở vũng tàu có bán không.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để binhboong có những bài viết bổ ích hơn ^^

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

Bonikiddy

Thuoc Bonikiddy

thuốc bonikiddy

sản phẩm bonikiddy

boni kiddybonikiddy ban o dauboykiddy mua o dauthuoc bo bonikiddybonnykiddymua bonikiddy o daudiễn đàn dùng bonikiddy cho bébonikidybonikyddybonykiddyboniddy cua ka na daMua BoniKiddy co nen cho tre dung ponikiddy thuong xuyentac dung cua thuoc bonikiddyboni kiddibonikiddy tphcmthuoc bonikiddy tai hcmtac dung thuoc bonikiddybonikiddy có dùng được cho trẻ dưới 1 tuổico dung duoc bonikidy cho tre 3 thang tuoithuốc bonikiddy bonikidybinikiddycom boni kiddyBoniKiddy có dùng cho bé dưới 1 tuổibonikyddy co dung cho tre duoi 1 tuoi khongthuoc ho boni-kiddybonikiddy mua o daubonikiddy mua o dau tphcmbonikiddy tại tphcmthuoc bonikidy ban o dauai da su dung bonikiddyhình ành thuốc bonnikiddythuốc bonnykiddymua thuốc bonikiddy ở đâuthuốc bonnikiddymẹ nào dùng bonokiddy roithuoc bonikiddy mua o daubodikidybonikiddy mua thong tin ve bonikiddythuốc boni kiddytphcm mua binokiddybonykisdythuoc binikiddy cho becach su dung bonikiddybinokiddybonikiddy mua o dau (tp.hcm)Bonikitdybonikyddy dung duoc cho tre duoi 1 tuoi kcó ai đã dùng bonikiddy cho béthuoc bonikiddy cua ca na damua thuoc bonikiddy o daudung bonikydi the nao cho dungthuoc bonnykiddydung boni kitdi cho tre the nao bonikiddy do canada sản xuất ban o daumua boni kidy o dauThuoc Bonykisdytrẻ dưới 1tuổi có uống được bonikiddythuoc bo vien bonikiddythuoc bonikiddy co ban o dausanr pham BoniKiddyco me nao dung bonikiddy cho con chuagia thuoc bonnykiddyThuoc Bonikidy o dau bannha phan phoi bonikiddy tai da nangtu van cua bonikiddycach dung bonikiddy bonnykiddy cho tre bi benh ho hapthuốc cho trẻ bonikiddytìm hiểu về thuốc bonikiddydùng bonikiddy như thế nàome nao cho be dung bonikiddythuoc bonikiddy o da nang cho nao banthuoc bonikddybé 10 tháng tuổi có uống bonikiddymua boni kidyboni kitdy mua o dauMUA BONI KIDDY O DAUthuc pham bonikiddy co ban o tphcmdiễn đàn dùng thuốc bonikiddytrẻ dưới 1 tuổi có dùng được bonikiddycó me nào dùng bonikiddycach su dung bonnikiddytrẻ 10 tháng có nên uống thuốc bonikiddythong tin ve san pham bonnikiddisua bonnikiddymua bonikidy o dau tphcm vuontre.vn boni kiddythuoc bonikiddy ban o daubondikisdico nen uong thuoc bo bonikiddy thuong xuyen khongbokinikiddybonikkydithuoc bo bonikiddy mua o dau

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về thực phẩm chức năng Bonikiddy của Canada
    Bởi phamquynh7 trong diễn đàn Lịch vacxin và phân loại chủng ngừa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-09-2013, 08:51 PM
  2. BoniKiddy chữa hô hấp cho trẻ em có tốt không các mẹ ơi
    Bởi Kem trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-09-2013, 02:11 PM
  3. BoniKiddy chữa hô hấp cho trẻ em có tốt không các mẹ ơi
    Bởi Kem trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Trả lời: 1