Bé bông nhà em được 3 tháng. Moi 1 tuần nay bị mồ hôi trộm mặc dù là mùa đông đang lạnh, bé ngủ thì lắc đầu như giã gạo. Thi thoang lai thổn thưc. bé thút thít e quay sang nhìn thì thấy mắt vẫn nhắm. Nhung k hiểu sao đầu lắc lia lịa rung cả giường. Ban ngày cháu ngủ dúng giờ giấc. Nhưng đêm hay quấy cáu gắt.( bông nhà em thường k phải ru ngủ. Cứ ăn no là nằm chơi nửa tiếng là tự ngủ.) bé vừa bước sang thang thứ 4: 3 ngày nang 6,5kg, dài 67cm. Hoàn toàn ăn sữa mẹ. E đọc trên diễn đàn thấy các mẹ nói có thể bé thiếu canxi hoặc vỉtamin D hoặc bị viêm tai giữa. Híc e sợ quá.... Riêng em van duy tri uong canxicocbie loai ống. Tu khi co bau toi gio. Vitamind thi mua dong the nay lam sao phoi nang cho bé đc. Ma e k muốn cho bé uống sợ nhỏ quá. Vậy các mẹ có cách nào hoặc có kinh nghiệm nuôi bé bị vậy chỉ giúp em. Em xin chan thanh cam on a. Ngoài ra có mẹ nào biết nơi nào khám cho trẻ sơ sinh uy tín chỉ giúp e với. Gần phố bạch mai thì càng tốt ạ. E cung muốn cho bé con đi khám nhưng k muốn ra bv. Sợ lây chéo mấy bệnh khac. Em xin chan thanh cam on trước ạ.