Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 3 của 3
    haunghe10's Avatar
    haunghe10 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 424
    Magic: 123 / 3841
    Experience: 96%

Bioix xu
    726
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 13 lần/9 bài

Bé bị thịt thừa ở má... Chữa ở đâu???

Híc, các mẹ ơi, cháu gái mình từ khi sinh ra đã có một cục thịt thừa ở má, trông rất xấu. Bây giờ bé đã được 8 tháng rồi. Nhà mình định cho bé đi cắt hoặc đốt. Nhưng mình đang băn khoăn không biết có nên cho bé đi đốt laser vào giai đoạn này không hay đợi đến khi bé 5-6 tuổi. Và nên đến bệnh viện nào để đốt. Có mẹ nào biết không, hãy chia sẻ với mình nhé. Xin cảm ơn các mẹ.

belove's Avatar
    belove Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 419
    Magic: 121 / 3721
    Experience: 77%

Bioix xu
    548
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 5 lần/3 bài
    Nếu các bạn ở TPHCM thì mình nghĩ nên đi Nhi Đồng là tốt nhất. Mình có số dt bs Tường bên ND1: 0903999650, bác có phòng khám riêng ở nhà, nếu bạn ngại tới bệnh viện chờ lâu thì có thể tới nhà. Nên dt trước cho bác để xin địa chỉ và hẹn khám. Lúc trước mình có khám 1 lần, phí tư vấn hình như là 100k.

linh1612's Avatar
    linh1612 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 403
    Magic: 112 / 3657
    Experience: 14%

Bioix xu
    785
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1
    Được Thích 8 lần/6 bài
    Mình đã đi hỏi nhiều nơi, mọi người bảo ở viện 108 hoặc viện Nhi đều có thể làm được (Nếu bạn ở Hà Nội). Chỉ cần đốt laze là hết, chi phí cũng không cao, thủ thuật đơn giản. Nhưng tốt nhất hãy để bé được 4-5 tuổi thì đi bạn ạ.

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

đốt thịt dư

cuc thit du

thit du tren co the

thịt dư

cắt thịt thừa

thịt dư trên da

thịt thừa ở mặt

bi thit du

có nên cắt cục thịt dư ở tai cho bé 4 tháng

tri cuc thit o ma

tre sinh ra co cuc thit du nho

thit du omat

tri thit du

thit thua

co nen cat thit thua

meo chua thit thua

cach tri cuc thit thua o co

thịt thừa ở tai

cắt thịt thừa ở tai bé

thit thua tren da

thịt dư ở mặt

tre em bi cuc thit thua

thit thua o co

bị thịt dư

cục thịt thừa ở mặtthit du tren conoi thit thua trenthit du o tren matkhám thịt thừa ở đâube co cuc thit duCat cuc thit du tai nhacach chua tri cac cuc thit thua tren dacat cuc thit thua o ha noithịt thừa trên mặtthit du o mat cua bethit thua o tre so sinhthịt dư trên mặtthịt dư khám ở đâucat thit thua tai o ha noithuoc chua thịt dưVì sao Bé sinh ra có thịt dư meo cat thit thuatri thit du o coCach chua cuc thit thuathit du o camdieu tri thit thua o cođịa điểm cắt thịt thừa ở tayXu ly thit thua o tre so sinhthit thua o tai dot thit thuathat doan thit thua o tai tretri thit thua tren dacó nên đốt thịt dư trên mặt thit thua o be so sinhem be so sinh co cuc thit thuatre so sinh bi thit thua o tsidia chi cat thit thua o ha noiMeo chua cuc thit thua o taytự nhiên có cục thịt thừa ở mặtBe bi thit thua o taidot laser thit duthẹo dư ở taithịt dư trên da trẻ nhỏtrịthịt dưthịt dư ở trên mặtnoi cuc thit dumá dư thịtLý do bị thịt dưtre so sinh bi thit ducắt thịt dư ở đâucắt thịt dưcách trị thịt thừacuc thit du o bao quy daucó nên cắt thịt dưthit du o tre emcuc thit thua o matđốt điện tri thit ducach tri thit du o co chancắt thịt thừa ở taicat thit thừa tren người o dauKhi be co thit thua o taichứng thịt dư ở trẻCach tri Thit thua o mat tre so sinhthuoc tri thit thua tai nhathit du noi tren da trị thịt dưtre sinh ra co thit thua]u thit thua tren matthịt thừaCắt cục thịt thừa ở chânthit du tren dinh daucach tri thit duthit thừathit thua tren mat bechữa thịt thừanên cắt cục thịt thừa ở đâuthịt thừa ở da"thịt thừa"cach chua thit thuameo cat thit thua o tai

Tag của Chủ đề này