Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 8 của 8
    phuongphan's Avatar
    phuongphan Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 8 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 178
    Magic: 28 / 1242
    Experience: 12%

Bioix xu
    568
    Tiền mặt
    0
    Thích
    4
    Được Thích 17 lần/11 bài

Dùng phấn johnson baby thay cho phấn nền có được không?

Một lần em vào tiệm cắt tóc, trang điểm thấy 1 chị đang dùng phấn johnson baby bôi lên mặt sau khi xài kem lót, thấy lạ em mới hỏi thì chị nói xài cái này không gây kích ứng da vì là sản phẩm của con nít. Các mẹ có mẹ nào xài như thế thì cho em biết với! Thanks các mẹ!

tilu's Avatar
    tilu Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 3 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 60
    Magic: 7 / 351
    Experience: 41%

Bioix xu
    0
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 2 lần/2 bài
    mình cũng hay xài như vậy vì da mình dị ứng với phấn nền, xài phấn này không sợ dị ứng đâu.

Me_Bekem's Avatar
    Me_Bekem Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 5 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 124
    Magic: 17 / 868
    Experience: 97%

Bioix xu
    289
    Tiền mặt
    0
    Thích
    4
    Được Thích 6 lần/4 bài
    ủa phấn này là phấn rôm cho bé mà sao bôi mặt được ạ! nhất là màu phấn không hợp với màu da nữa bôi lên có trắng quá không?!

pipiyeuthuong's Avatar
    pipiyeuthuong Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 2 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 34
    Magic: 4 / 241
    Experience: 38%

Bioix xu
    71
    Tiền mặt
    0
    Thích
    3
    Thích 1 lần trong 1 bài viết
    hay nhỉ? lúc trước em có nghe nói là dùng phấn rôm bôi trước trán sẽ hút ẩm giúp tóc mái không dính bết vào trán, nhưng dùng để make up thì chưa nghe nên em ngồi đây hóng cho vui:P

phuongphan's Avatar
    phuongphan Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 8 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 178
    Magic: 28 / 1242
    Experience: 12%

Bioix xu
    568
    Tiền mặt
    0
    Thích
    4
    Được Thích 17 lần/11 bài
    mà phấn rôm có công dụng là hút ẩm ngăn không cho da bé nổi lên mụn rôm, sảy, bôi lên mặt lỡ hút hết độ ẩm trên da thì sao ạ?!

hoaloaken's Avatar
    hoaloaken Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 8 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 196
    Magic: 32 / 1367
    Experience: 84%

Bioix xu
    63
    Tiền mặt
    0
    Thích
    3
    Được Thích 10 lần/8 bài
    Thỉnh thoảng đi dự tiệc hay đi chơi em mới phết tí phấn này lên mặt, thấy cũng không sao, thơm dịu nhẹ nữa nên cứ thế hay xài, mình về cũng rửa mặt, tẩy trang thôi mà có sao đâu.

Vynguyen's Avatar
    Vynguyen Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 5 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 112
    Magic: 15 / 788
    Experience: 51%

Bioix xu
    297
    Tiền mặt
    0
    Thích
    2
    Được Thích 4 lần/3 bài
    à em có dùng phấn này nhưng dùng kèm với kem baby cream của johnson nữa, em bôi kem này để dưỡng ẩm cho da thấy rất tốt rồi thoa phấn này thấy mịn hẳn, chứ em có hay xài kem trang điểm này nọ đâu toàn xài sản phẩm của em bé đấy ạ!

luna's Avatar
    luna Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 6 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 133
    Magic: 18 / 404
    Experience: 34%

Bioix xu
    194
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài
    lạ nhỉ??chưa dùng bao giờ??mà phấn này dùng dạng phấn nền hay phấn phủ vậy các mẹ??

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

phấn johnson baby

phấn rôm johnson baby

phan baby

http:vuontre.vnforumf252dung-phan-johnson-baby-thay-cho-phan-nen-co-duoc-khong-217757.html

tác dụng của phấn rôm johnson baby

trang điểm bằng phấn johnson baby

phan johnson baby trang diem duoc khong

phan johnson baby

phấn johnson baby có tác dụng gì

phấn johnson baby trang điểm

phan baby trang diem

phan baby johnson

trang diem bang phan Baby

phấn em bé johnsondung phan em be de trang diemtac dung cua phan babyphan johnson baby co tac dung giphan johnsons babydung phan baby trang diemtac dung cua phan johnson babyphấn baby johnsonboi phan thom gohnsons baby len mat co anh huong gi khongtrang diem bang phan em bedùng phấn johnson baby cho da mặtcong dung cua phan babyboi phan rom len mat co tot khongdung phan baby thoa len matdung phan em be trang diem duoc khongphấn phủ johnson babyphấn thơm johnson babydung phan rom trang diem co tot khongdùng phấn johnson baby trang điểm để da trắng được khôngphan baby co tac dung giphan mem be johnson babydung phan rom trang diem duoc khongco the dung phan em be trang diem duoc khongkem nền johnson babyphấn joun babyphan goshon babysu dung phan rom trang diemđánh phấn em bé lên mặt có sao không phan rom johnson babythoa phan em be len mat co sao khongtac dung cua phan jonson babyphan babyjohnsondùng phấn rôm trang điểm được khôngphan johnsonthoa phan em be len matphan johnson baby cho nguoi lonphan johnson baby co an nang khongcó thể bôi phấn gohnsons baby lên mặt đc khongdùng phấn johnson baby có tốt khôngdung phan gohnsons baby thoa len mat duoc ko phan johnson baby lam phan phuphấn babyphấn baby cho da người lớnphan tronsonbybyMua phấn jonh baby ở đâuthoa phấn thơm baby len mặt co sao kophấn xứt măt nền trắngphan baby co tot khongdung phan rom tre em bayby boi tren da mat co bi sao khongsu dung phan babybôi kem johnson baby đi học được kodùng phấn johnson baby trang điểmphan em be gohnsons baby dung lam phan trang diem CO Hai da khongnguoi lon dung phan baby dc kphan dom cholsonbabytrang diem bang phan rom johnson babyCó thể dùng phấn baby johnson trẻ em làm phấn phủ được khôngphan thom johnsons baby dung duoc cho da mat khongwww.phan rom joinson babytác dụng của phấn babyPhân johnsonbabytac dung cua viec thoa phan em bephan joinson baby trang dien len da mat dc hkphan trang diem johnson babyPhan trang diem Jonser babyphan jonson ba by co chi khongphấn rôm chonson babyphan em be babycông dụng phấn johsonbabythoa phấn gohnsons baby lên mặt có tác dụngwww.phan johnsons baby co dung duoc tren mat khongPhan bappyPhan rom bappythoa phan baby len matjohnson baby dùng cho người lớn được kEm dùng phấn johnson cho mặtthoa phan baby len mat co tot kgcach trang diem nhe bang phấn johnson babyphan jonsonbaby trang diem ban o daucach trang diem bang phan babyphan Gohnsons baby co dung cho mat duoc kophan Jonson baby co su dung cho mat dc hkphan dom johnson baby lam phan nen duoc khongphan dom jonsonbaby lam phan nen duoc khongmake up voiphan jonson babyphan rom dung de trang diemco nen dung phan rom thay phan trang diem

Các Chủ đề tương tự

1. làn da nhạy cảm có thể sử dụng johnson baby cream được ko ạ?
    Bởi hoacomay7681 trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-05-2012, 09:50 AM
  2. Thông tin: HP Bán sữa non colos baby và sữa hero baby
    Bởi Cuathit trong diễn đàn Các loại sữa bột
    Bài viết cuối: 03-04-2012, 11:11 PM
  3. Kem dưỡng da Johnson & Johnson bị thu hồi ở Mỹ
    Bởi 2saigon trong diễn đàn TIN TỨC
    Bài viết cuối: 31-01-2012, 06:10 PM
  4. Các sản phẩm của Johnson an toàn với trẻ em