Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 8 của 8
    phuongphan's Avatar
    phuongphan Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 8 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 178
    Magic: 28 / 1057
    Experience: 12%

Bioix xu
    568
    Tiền mặt
    0
    Thích
    4
    Được Thích 17 lần/11 bài

Dùng phấn johnson baby thay cho phấn nền có được không?

Một lần em vào tiệm cắt tóc, trang điểm thấy 1 chị đang dùng phấn johnson baby bôi lên mặt sau khi xài kem lót, thấy lạ em mới hỏi thì chị nói xài cái này không gây kích ứng da vì là sản phẩm của con nít. Các mẹ có mẹ nào xài như thế thì cho em biết với! Thanks các mẹ!
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để phuongphan có những bài viết bổ ích hơn ^^

tilu's Avatar
    tilu Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 3 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 60
    Magic: 7 / 288
    Experience: 41%

Bioix xu
    0
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 2 lần/2 bài
    mình cũng hay xài như vậy vì da mình dị ứng với phấn nền, xài phấn này không sợ dị ứng đâu.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để tilu có những bài viết bổ ích hơn ^^

Me_Bekem's Avatar
    Me_Bekem Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 5 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 124
    Magic: 17 / 738
    Experience: 97%

Bioix xu
    289
    Tiền mặt
    0
    Thích
    4
    Được Thích 6 lần/4 bài
    ủa phấn này là phấn rôm cho bé mà sao bôi mặt được ạ! nhất là màu phấn không hợp với màu da nữa bôi lên có trắng quá không?!
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để Me_Bekem có những bài viết bổ ích hơn ^^

pipiyeuthuong's Avatar
    pipiyeuthuong Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 2 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 34
    Magic: 4 / 205
    Experience: 38%

Bioix xu
    71
    Tiền mặt
    0
    Thích
    3
    Thích 1 lần trong 1 bài viết
    hay nhỉ? lúc trước em có nghe nói là dùng phấn rôm bôi trước trán sẽ hút ẩm giúp tóc mái không dính bết vào trán, nhưng dùng để make up thì chưa nghe nên em ngồi đây hóng cho vui:P
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để pipiyeuthuong có những bài viết bổ ích hơn ^^

phuongphan's Avatar
    phuongphan Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 8 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 178
    Magic: 28 / 1057
    Experience: 12%

Bioix xu
    568
    Tiền mặt
    0
    Thích
    4
    Được Thích 17 lần/11 bài
    mà phấn rôm có công dụng là hút ẩm ngăn không cho da bé nổi lên mụn rôm, sảy, bôi lên mặt lỡ hút hết độ ẩm trên da thì sao ạ?!
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để phuongphan có những bài viết bổ ích hơn ^^

hoaloaken's Avatar
    hoaloaken Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 8 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 193
    Magic: 31 / 1147
    Experience: 73%

Bioix xu
    63
    Tiền mặt
    0
    Thích
    3
    Được Thích 10 lần/8 bài
    Thỉnh thoảng đi dự tiệc hay đi chơi em mới phết tí phấn này lên mặt, thấy cũng không sao, thơm dịu nhẹ nữa nên cứ thế hay xài, mình về cũng rửa mặt, tẩy trang thôi mà có sao đâu.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để hoaloaken có những bài viết bổ ích hơn ^^

Vynguyen's Avatar
    Vynguyen Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 5 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 112
    Magic: 15 / 670
    Experience: 51%

Bioix xu
    297
    Tiền mặt
    0
    Thích
    2
    Được Thích 4 lần/3 bài
    à em có dùng phấn này nhưng dùng kèm với kem baby cream của johnson nữa, em bôi kem này để dưỡng ẩm cho da thấy rất tốt rồi thoa phấn này thấy mịn hẳn, chứ em có hay xài kem trang điểm này nọ đâu toàn xài sản phẩm của em bé đấy ạ!
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để Vynguyen có những bài viết bổ ích hơn ^^

luna's Avatar
    luna Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 6 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 133
    Magic: 18 / 265
    Experience: 34%

Bioix xu
    194
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài
    lạ nhỉ??chưa dùng bao giờ??mà phấn này dùng dạng phấn nền hay phấn phủ vậy các mẹ??
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để luna có những bài viết bổ ích hơn ^^

Các Chủ đề tương tự

1. DVD baby einstein & brainy baby chuẩn cho các bé
    Bởi luciano trong diễn đàn Mẫu giáo
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 11:31 AM
  2. làn da nhạy cảm có thể sử dụng johnson baby cream được ko ạ?
    Bởi hoacomay7681 trong diễn đàn Các loại bệnh thường gặp
    Bài viết cuối: 10-05-2012, 09:50 AM
  3. Thông tin: HP Bán sữa non colos baby và sữa hero baby
    Bởi Cuathit trong diễn đàn Các loại sữa bột
    Bài viết cuối: 03-04-2012, 11:11 PM
  4. Kem dưỡng da Johnson & Johnson bị thu hồi ở Mỹ
    Bởi 2saigon trong diễn đàn TIN TỨC
    Bài viết cuối: 31-01-2012, 06:10 PM
  5. Các sản phẩm của Johnson an toàn với trẻ em
    Bởi nhim03 trong diễn đàn TIN TỨC
    Bài viết cuối: 10-09-2011, 03:16 PM

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

phấn johnson baby

phấn rôm johnson baby

trang diem bang phan Baby

dung phan em be de trang diem

phan baby

phan baby johnson

phan baby trang diem

boi phan rom len mat co tot khong

boi phan thom gohnsons baby len mat co anh huong gi khong

http:vuontre.vnforumf252dung-phan-johnson-baby-thay-cho-phan-nen-co-duoc-khong-217757.html

phan johnson baby

dung phan baby trang diem

phan baby co tac dung gi

phấn johnson baby có tác dụng gì

kem nền johnson baby

trang điểm bằng phấn johnson baby

phấn baby johnson

trang diem bang phan em be

dung phan rom trang diem duoc khong

dung phan rom trang diem co tot khong

co the dung phan em be trang diem duoc khong

bôi kem johnson baby đi học được kodung phan em be trang diem duoc khongnguoi lon dung phan baby dc ktác dụng của phấn rôm johnson babyphan em be gohnsons baby dung lam phan trang diem CO Hai da khongphan johnson baby co an nang khongtac dung cua phan johnson babydùng phấn rôm trang điểm được khôngthoa phan em be len matphấn johnson baby trang điểmphấn xứt măt nền trắngphấn joun babyphan tronsonbybysu dung phan rom trang diemsu dung phan babycó thể bôi phấn gohnsons baby lên mặt đc khongMua phấn jonh baby ở đâudung phan rom tre em bayby boi tren da mat co bi sao khongphan johnson cho nguoi lonphân jonsan babyPhấn rôm jonshon babyPhan tre em baby johnson co tac dung giĐánh phấn bằng phấn jonhsons baby có được không dùng phấn rôm trang điểmNguoi lon dung phan baby co tot khongsuc phan baby len matđánh phấn johnsonsphan rom thay phan phuphấn rôm bôi lên mặtđánh phấn baby lên mặtPhan jonson baby dung cho da matphan rom lam phan phuSan pham Johnson Babyphấn jonson baby trang điểmdùng phấn johnson baby de trang diemphấn rôm jonhson babyPhan em be gohonson baby dung cho mat duoc khongtac dung cua phan johnsonboi phan rom len matDung johson baby de trang diemDùng phấn rôm để trang điểmphan em be boi len mat co sao khongcong dung cua phan johnsondùng phấn johnson babyPhấn rôm trẻ em dùng để trang điểm có tôt kphan baby dung cho da matcong dung cua phan johnson babyphấn johnsons baby có tốt khôngdung phấn jonsonbaybydung phan gohnsons trang diem duoc khong phan johnson baby dùng phấn rôm bôi mặtJohnson baby co Trang da kboi phan em be len mat co sao khongphan johnson baby lam phan phuPhan em be johnson babysu dung phan baby johnsoncác loại phấn rôm tốt dùng làm phấn phủphấn rôm jonson babyphấn trang điểm johnsonPhan rom jondson babynguoi lon dung johnso baby vao mua thu duoc khongđanh phân jonson cho da matphan em be dung trang diemKem dưỡng da gohusous baby cream dung vào buổi nàophan rom bayby co the boi len da mat nguoi lon khong no co tac hai gi khongphan johnsons babyco nen dung phan jonson baby khongphan jonson baby cho da matphan rom jonhson babydung phan baby thay the phan phuđánh phấn rôm lên mặtsử dụng phấn johnsons baby tốt khôngphan john son baby dung de trang diemxai phan johnson baby co tot khongTrang diem voi phan rom tre em cua baby johnsonDung kem duong am jonhsonbabay de duong moi cos sao khongdanh phan rom len mat co sao khongsai phan baby johnson

Tag của Chủ đề này