Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 3 của 3
    luciano's Avatar
    luciano Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 22 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 53 / 536
    Magic: 200 / 4548
    Experience: 45%

Bioix xu
    231
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 19 lần/17 bài

Bé đi học Mầm non Việt Pháp, được 1 tháng mà giảm 1kg. Em lo quá

Bé nhà em được 14 tháng, đi học ở trường MN Việt Pháp Hồ Giám được 1 tháng rồi, trước khi con đi được 11,5kg, giờ sau 1 tháng em cân con còn có 10,5kg. Giảm 1kg các mẹ ạ, ngoài ra bé đi học, cứ đến cổng trường là khóc nức nở, không muốn vào lớp.

Thực sự em không biết ở trường như thế nào mà con sợ đi học như vậy? Và chế độ ăn của các con ra sao mà con đi học lại bị giảm cân nhiều như thế?

Con em trộm vía ăn uống rất tốt, chiều về nhà bé vẫn ăn hết 1 bát cháo và tối uống 200ml sữa, ti mẹ rồi mới ngủ.

Ở lớp hỏi cô thì cô bảo con ăn ngoan, ăn hết xuất, hôm nào cũng vậy. Ở trường con ăn 3 bữa cháo, 2 bữa sữa, 1 bữa hoa quả.

Quan sát trên camera thì em ko thấy điều gì bất thường lắm (do camera cũng ko nhìn rõ lắm)

Em rất lo, liệu có phải chất lượng bữa ăn có vấn đề ko các mẹ?
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để luciano có những bài viết bổ ích hơn ^^

nhatkycuame's Avatar
    nhatkycuame Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 0
    Magic: 0 / 0
    Experience: 0%

Bioix xu
    20
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài
    Mình đã từng gửi con ở lớp gà con tại trường mầm non Việt Pháp hồ giám rồi.Nói chung không thể chấp nhận được mẹ nó ah.Người quản lý ở đó như dân chợ búa.Đến hàng xóm còn chửi nhau tay đôi,nghe nói bà ý tên là Thủy thì phải,chả có bằng cấp gì chuyên nghành mầm non nên cách cư xử với phụ huynh rất lấc cấc,thiếu văn hóa.Có hôm mình bất chợt lên buổi trưa đúng vào giờ ăn,nhìn bát cháo của con mà đau xót.không có tý thịt nào tàn thấy rau lổm ngổm,hic.Camera thì làm sao mà nhìn tận cảnh con em mình được hả bạn.Nhà mình neo người ko có người trông nên đành cố nhịn đến hết tuần.Cố nữa cũng khổ con .Ngày nào cũng khóc,rồi sợ,hoảng loạn.Thế là sau 1 tuần mình cho nghỉ luôn.Cứ nghĩ đến trường việt pháp hồ giám là mình ghê hết cả người ý.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để nhatkycuame có những bài viết bổ ích hơn ^^

Kemtuoi's Avatar
    Kemtuoi Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 0
    Magic: 0 / 0
    Experience: 0%

Bioix xu
    14
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 0 lần/0 bài
    Mình thấy bạn nhatkycuame nói đúng đấy.trường này chỉ đc cái Quảng cáo là giỏi thôi. Chất lượng học thì k đc như vậy.mình cũng đang có con học ở do, con mình học lớp ga Chíp. Chỉ vì nghe quảng cáo hay mà mình chuyển con mình đến n giờ thì đang chán và thất vọng quá. Hôm trước mình nghe 1 phụ huynh cũng phàn nàn về bà giáo ở lớp đó va mình cũng thấy như mình suy nghĩ. Vì bà giáo đó là gv về hưu của trường mầm non công chuyển về làm cho vui.chứ mình nghĩ người ta già rồi thì ngại chăm trẻ lắm. Riêng khoản đội ngũ gv là mình thấy vớ vẩn rồi. Rồi lại nghe chuyên con dâu ông bảo vệ của trường chẳng bằng cấp gì cũng nhận vào là mình càng chán . Bữa ăn thì lèo tèo, đúng là toàn rau, các cô thì chả dám nói chuyện với phụ huynh vì sợ chủ trường la ba Thuỷ ấy phạt,bà ấy sợ các cô nói k hay về trường nên cô nào cô ấy mặt lạnh tanh.Giờ nghĩ thấy tội cho con mình quá, vừa chuyển đến giờ lại chuyển đi, thay đổi như vậy k biết con co sao k .các mẹ nào co ý định gửi con ở đây thì nên suy nghĩ kỹ nhé.
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để Kemtuoi có những bài viết bổ ích hơn ^^

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

mầm non việt pháp hồ giám

mam non viet phap ho giam

có nên cho con học mầm non việt pháp

trường mầm non việt pháp hồ giám

truong mam non viet phap o ton duc thang

truong mam non tu thuc viet phap ho giam

truong mam non viet phap ho giam

mầm non việt pháp

gửi trẻ ở mầm non việt pháp

Tag của Chủ đề này