Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không?

+ Trả lời Chủ đề
+ Viết chủ đề mới
Kết quả 1 đến 8 của 8
    newstart's Avatar
    newstart Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 411
    Magic: 116 / 3498
    Experience: 44%

Bioix xu
    747
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 11 lần/9 bài

Tìm sữa tốt cho hệ tiêu hóa của bé

Mình dẫn bé đi khám bệnh và được biết bé bị bệnh đường ruột vì trong ruột bé chứa nhiều xơ vì thế khi bé ăn hay uốn sữa đều làm cho bé không tiêu hóa được, bé giảm cân đi rất nhiều mình buồn lắm không biết nên dùng sữa gì để tốt cho tiêu hóa của bé nữa, mình mong các bạn giúp mình nhé, các bạn hãy giới thiệu cho mình lọai sữa bột nào mà tốt về đường ruột cho bé, hãy trả lời sớm cho mình ,cám ơn các bạn nhiều
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để newstart có những bài viết bổ ích hơn ^^

vkind's Avatar
    vkind Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 404
    Magic: 113 / 3446
    Experience: 19%

Bioix xu
    708
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 6 lần/5 bài
    Mẹ bé Ben à, mẹ bé thử cho Ben uống sữa Meiji của Nhật đi, sữa này nhạt, có công thức gần giống với sữa mẹ nhật
    nếu mua nhớ tìm nơi bán hàng xách tay đảm bảo chất lượng ấy nhé vì có rất nhiều nguồn sữa đấy . Chúc Ben nhà mình luôn mạnh khỏe nha .:):)
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để vkind có những bài viết bổ ích hơn ^^

banmethuot's Avatar
    banmethuot Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 17 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 422
    Magic: 123 / 3670
    Experience: 91%

Bioix xu
    791
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 7 lần/5 bài
    Sao mẹ nó k nhờ luôn mấy B,S tư vấn cho xem loại sữa nào phù hợp với cơ thể bé ,chú bi giờ mẹ nó mò mẫm ,hơi vất vả đấy ạ
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để banmethuot có những bài viết bổ ích hơn ^^

bena's Avatar
    bena Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 20 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 482
    Magic: 160 / 4225
    Experience: 29%

Bioix xu
    575
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1
    Được Thích 20 lần/18 bài
    Sữa còn tùy thuộc vào cơ thể và hấp thu của bé như thế nào nữa đó ban. Như con mình uống sữa Meji là bị tiêu chảy, chắc sữa này mát quá, mình chuyển qua sữa Friso Gold thì bé hết tiêu chảy, đi phân bình thượng Nên khi mua sữa cho con bạn mua hộp nhỏ cho bé uống và xem phân của bé như thế nào để biết bé có hợp với sữa đó ko nhé
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để bena có những bài viết bổ ích hơn ^^

tienlam23126's Avatar
    tienlam23126 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 403
    Magic: 112 / 3573
    Experience: 12%

Bioix xu
    648
    Tiền mặt
    0
    Thích
    1
    Được Thích 9 lần/8 bài
    chả biet bé nha các me như nào chứ bé chuột nhà em uông meiji của nhật do 1 người bạn bên nước ngoài gửi về hẳn hoi. mới dùng được 3 hum chưa bít như nào cạ nhưng dến bi jio là 24 tiêng rui mà bé van chua i. hic hịc thía là sao nhỉ . bé chuột nhà em mới dược 1 thang 10 ngạy hiện tại bé dang khó chiu va quấy khóc vi buồn bực trong bụng vi chưa giải wuyet dc nỗi buồn . hịc em dang chan dời
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để tienlam23126 có những bài viết bổ ích hơn ^^

cachep2004's Avatar
    cachep2004 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Level: 15 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 0 / 373
    Magic: 97 / 3182
    Experience: 95%

Bioix xu
    616
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 7 lần/4 bài
    Mỗi trẻ có hệ tiêu hóa phù hợp với mỗi loại sữa khác nhau . Không hẳn sữa đắt tiền mà đã tốt cho con vì sữa đắt , tốt nhưng hệ tiêu hóa của bé không hấp thu hết hoặc gây táo bón cũng ảnh hưởng đến phát triển của trẻ . Trường hợp con bạn , cứ thử theo dõi 1-2 ngày nữa xem sao nhé , đừng vội kết luận . Nếu thực sự gây táo bón thì phải đổi sữa thôi . Táo bón làm trẻ khó chịu , ăn kém hơn và cũng chậm lớn hơn đấy .
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để cachep2004 có những bài viết bổ ích hơn ^^

belove's Avatar
    belove Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 419
    Magic: 121 / 3639
    Experience: 77%

Bioix xu
    548
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 5 lần/3 bài
    bé nhà em sinh thiếu mất 3 tuần . dến bi jio bé được 1 tháng 10 ngày rụi dầu tiên bà chi dâu mua cho friso gold. lúc dấy bé mói dược có mấy ngày . khả năng bú mớm còn kém nên bé ăn xong la cứ ọc hết ra . em tưởng la do sữa ko hợp nên em đổi sang similac. be uống toàn bị sôi bụng nhung van đi ngày 2 -3 bãi . em tháy bé soi bụng wa. dã thế lại hay xì hơi . em thay dấy la hiện tượng của nong trong dang dịnh dổi sữa thì anh bạn bên nhật gửi về cho 2 hộp meiji . thấy mọi người bảo uống mát lắm nên em dổi sang luôn . nhưng dên giờ la 2 ngày rùi ma bé van chua di ị dc. huhu. khéo em phải thử mua NAn cho bé uông thui#-o
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để belove có những bài viết bổ ích hơn ^^

haunghe10's Avatar
    haunghe10 Đang Ngoại tuyến Học sinh
    Life: 0 / 424
    Magic: 123 / 3758
    Experience: 96%

Bioix xu
    726
    Tiền mặt
    0
    Thích
    0
    Được Thích 13 lần/9 bài
    Thằng ku nhà em cũng phải thay sữa liên tục ý, nhg giờ uống Dugro thấy ok lắm . Trước em cho uống Dugro 3 mãi loại ý chỉ đến 3t là hết nên em đành cho uống Grow. Thế là đợt ý cháu bị táo bón suốt ý, hỏi ra thì do sữa có nh khoáng chất quá, gây nóng trong người rồi táo bón . Mà mỗi lần lên cơn thì thôi rồi, chân cứ xoắn quẩy cả lại mà chịu đi bồn, sợ đau đít; nhìn thương ghê lắm ý . E toàn phải cho uống men tiêu hóa, có đợt nặng quá, men k ăn thua, phải mua thuốc nhuận trường ý . Xong rồi em nghe lời bác sĩ, chọn mua sữa nào mát, lượng chất xơ cao 1 chút;e thử Nutifood vì thấy bảo loại này mát nhg về nhà cháu mới uống đc 2 bữa thì bị tiêu chảy .May quá giờ Dugro ra Dugro 4 cho 3-6t nên e khỏi phải đau đầu nữa . Từ hôm ý tới giờ ị tốt mà má phúng phính hồng hào hợn Yêu ghê lắm ý :x
    Hãy bấm nút CẢM ƠNTRẢ LỜI bài viết nhé, đây là nguồn động lực để haunghe10 có những bài viết bổ ích hơn ^^

Bài viết được tìm thấy trên google bởi từ khóa:

sữa giúp bé tiều hóa tốt

sua friso gold co tot khong

sữa friso gold có tốt không

sữa friso có tốt không

sữa trẻ em của Nhật

sua nan co mat kosua tre em giup he tieu hoasữa tiêu hóa tốtsua nao mat de tieu hoasua friso gold 1 co tot khongsua friso co nhieu chat xosua nao tot cho he tieu hoa cua tre so sinhsua friso tre so sinh co mat khongsua nao tot cho tieu hoa cua tre so sinh loai sua nao giup be tieu hoa totLoai sua nao tot cho đuong ruot tre sữa giúp tiêu hóa tốt cho bésưa friso gold cho besua friso co tot khongsua frisolac mat hay nongsữa giúp trẻ tiêu hóa tốtsua tieu hoa tot cho tre emsua dugro 3 co tot khongsữa friso 1 tốt cho đường tiêu hóasữa friso gold 4 trẻ uống có tốt khônguống friso gold có nhanh tiêu hóa khôngdien dan sua friso cho tre so sinhsua friso uong co mat khongnhung loai sua tot cho he tieu hoauống friso bị tiêu chảysua nao tot cho he tieu hoa cua tre nhodoi qua sua frisosua friso gold cho tre so sinh co gay tao bon kosua xo co tot cho tieu hoasua nao tieu hoa tot cho besua nan co tot cho he tieu hoa cua be ktre so sinh uong sua gi de tot tieu hoasữa friso cho tre so sinh có tốt khôngbé 2 5 tháng uống sữa similac bị sôi bụnghe tieu hoa cua be khong totsua friso gold co me nao cho con uongfriso co nong cho beCo nen cho tre uong meijico me nao cho be uong sua frisotre so sinh tuong sua gi tieu hoa totco me nao cho be uong sua friso goldsua friso cua nuoc naosua tot cho ttieu hoa uacac loai sua friso cho tre so sinhsua cho trẻ bị đường tiêu hóasua nao tot nhat cho he tieu haosữa friso totuong sua nao giup tieu hoa totSua giup be de tieu hoasuab nao de tieu hoasữa bột nào mátsua friso gold tot khongsua nuti nong hay matsua bot tot cho he tieu hoa cua befrisi ko tot sua nao giup de tieu hoa cho besữa friso co tot khongsữa friso goldco nen cho be uong sua hero babysua friso nong hay matsua friso co nong khongsữa nào giúp tiêu hóa tốtfriso gold 4 co tot kogiup tre so sinh bé tiêu hóa tốtten sua giup be tieu hoa totsua friso so sinh co mat khongsua nao tot cho tieu hoa cua befriso tot cho duong ruot khongsua tot cho he tieu hoa cua treuong friso gold 1 tot kbhongloai sua friso danh cho be bi tieu chaysua friso va Nan loai nao tot Be uong friso gold tot kosua tuoi co giup tieu hoa totsữa friso gold 3 có tốt khôngsữa friso gold tốt khôngsua danh cho he tieu hoauống sữa DUGRO tỐT KHÔNGsua friso so sinhsua nao tieu hoa tot cho tre so sinhsữa friso gold 3 gây khó tiêuuống physiolac trẻ bị sôi bụng liên tụcsua nao giup be de tieu hoasua bot mat cho he tieu hoa cua tre so sinhuống aptamil bị sôi bụngsua fiso co mat khong sua nao giup he tieu hoasua nao tot cho he tieu hoasữa tốt cho tiêu hoá của béco bao nhieu loai sua frisoSua nao mat va tot cho he tieu hoa cua tre so sinhsữa tốt cho bégiup tre tieu hoa totsua fiso cho tre so sinh sua friso nao tot nhat

Tag của Chủ đề này